Điệp Vụ Q.9 Điệp vụ đầu bất ổn tại mas 79

Lượt xem: 962

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
26
211
103
TPHCM
0 ₿
Vào 1 ngày nắng cực của sài gòn thì mình lần đầu tiên inbox bác lục xin được làm điệp vụ. May mắn được bác Lục tin tưởng và cho cái code free onsen bên cơ sở masteri 79.
Tranh thủ làm về là phóng ra cơ sở làm điệp viên liền. Tới nơi thì mấy a quản lý tiếp đón nồng nhiệt vào quầy check code làm thủ tục và chọn iPad. Do nay cơ sở đông nên mâý bé hot hot đều bận thấy có bé 10 mới mới nên chọn luôn. Vừa vào phòng chờ thì bỗng nhiên bụp 1 phát cúp con mẹ nó điện luôn. Thế là được a quản lý book grap car cho qua cơ sở No.1 đi cùng với bé 10 luôn. Đi chung xe với 1 cặp bé 09 luôn. Trên xe thì ae nói chuyện vui vẻ gặp bác khách của bé 09 mặc áo ngược cởi áo thay trên xe luôn.
Tới No.1 thì được lên phòng luôn tranh thủ vào phòng xông hơi 1 chút rồi tranh thủ ra tắm chung với bé. Bé tắm kỹ sau đó bắt đầu click ty đá trứng cút và bj nhiệt tình mình cũng tranh thủ khám phá v4 của bé. Hơi rậm, nước nôi đầy đủ
Sau tầm 10 phút thì shot 1 cũng out trong sung sướng
Mass khoẻ bé làm rất đã nhiều chiêu lạ lạ khoẻ hết cả người.
Mass mệt bé cũng làm hết sức nhiệt tình mình ko nói rõ mấy bác tự trải nghiệm nhé.
Lúc về thì bắt grab đi chung với thêm 3 bé nữa về lại cơ sở. Trên xe mấy bé cứ ghẹo mình riết ngại quá trời đất. Về đến nơi thì cơ sở MTR 79 vẫn chưa có điện. Kết thúc điệp vụ đầu đáng nhớ.
Tick điêp vụ
Típ 1m2
Thanks bác Lục đã tài trợ

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
887
41
1 ₿
Sướng vậy bác, đi 1 mà được ngắm tận 4-5 em. Có xin số này nọ ko. Đọc đoạn cởi áo, mình phải đọc lại 2 lần, tưởng hành sự trên taxi luôn chớ.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Masteri 79 and Mr.Tr

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
824
451
Tphcm
1 ₿
Chu choa, vô tình được xem TV full màu âm thanh sống động luôn huynh. Đợt sau là đi các bé còn lại trên xe phải hơm nè. Nhiệm vụ khá là thú vị luôn đó chứ. Để bữa nào D pm Lục huynh làm cái nhiệm vụ thú vị như huynh mới được nhệ! mê ghê. Tén kiu huynh.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Masteri 79 and Mr.Tr

Bet188

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
17
81
60
9 ₿
hỗ trợ grap cho bác qua cơ sở cùng hệ thống, chăm sóc vậy quá tuyệt vời, tận tình chu đáo vậy còn gì bằng

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Masteri 79

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Massage Masteri 79 cảm ơn anh @Mr.Tr đã không ngại đường xa đến trải nghiệm dịch vụ
Massage Masteri 79 cũng cáo lỗi cùng anh vì sự cố cúp điện ngoài ý muốn, lại để anh đi thêm 1 chặn đường nữa để hoàn thành nhiệm vụ và kỷ niệm đáng nhớ cùng bé

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Massage Massteri 79 luôn đặt chất lượng dịch vụ và chăm sóc khách hàng lên hàng đầu, cảm ơn anh đã quan tâm và có lời khen đến cơ sở

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.