Điệp vụ đầu năm 15/3 với nữ sinh No°1

Lượt xem: 1,590

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
826
295
Tphcm
0 ₿
Chào ae đồng dzâm lặn sâu 1 time vì thay đổi sở thik 1 tháng thì nay chube đã quay lại sở thik bao nhiu năm qua,đầu tuần mệt mỏi với bít bao cv nhưng cũng mạnh dạn ib cho bác 6 thử để tìm về nơi sung sướng kì này quyết tâm sẽ đi xa 1 tí để trải nghiệm xem ntn chốt là q12 cũng nt ròy gg map các thứ ròy cũng tới nơi như bao ae khác mà số chube lúc nào cũng thế lun bị hụt phút 89 vì cv nên lên trễ tí nên ko gặp dx e mà mình đã chốt nhưng ko sao cũng dx mấy a tiếp tân gợi ý nên chube gặp dx bé 01 cũng là số hot ở đây,chờ ji nữa làm thủ tục và lên phòng thoy vì nhà xa nên chube up lên onsen 1 và lần sau sẽ lên onsen 2.
KTV 01:
Face:kute,trắng nõn,có eo ót mình dây(mlem mlem)
V1: cam việt vừa tay
V2:ôm sướng
V3:ko to lém nhưng doggy thì ngon nha hợp với dáng e.
V4:nước nôi lênh láng ae nào đi tự đánh giá típ nha
Csvc:7/10 mọi thứ đều oki hết chỉ là chube bị cận nên ko thik tối cho lém nếu có đèn trần thì tốt quá.
Mx khỏe:e đi đủ bài lực đấm tốt màn kéo khớp cũng rất êm,chà đá nóng chuẩn và có mx đầu nữa lâu ròy ko gặp e nào làm hết thoải mái hết người.
Mx mệt:chube đánh giá rất cao sự nhiệt tình của e vì cũng đi nhìu nơi nên skill thái đa phần là giống nhau sự nhiệt tình của e làm cho chube cảm thấy rất thoải mái nói chung là làm vì đam mê ák(ddcn)chính hiệu nha kkk, e đi đường lưỡi khắp người pha thêm âm thanh hifi nge mà rùng mình ròy đôi gò bồng mềm mại trải đều khắp cơ thể đi tới đâu êm tới dóa pha thêm những đường lưỡi ngoằn ngoèo uốn lượn tới những hang cùn ngõ hẻm làm giật bắn mình vài lần,ròy cũng xoay người lại để tận hưởng cảm giác đê mê típ tục từ click ti lâu lâu đá vài cái lưỡi ròy nhẹ nhàng e chăm sóc tỉ mỉ cho thằng e của chube từ vuốt trụ mút kem tạt 2 hòn bi ko thiếu thứ ji hết ai mà yếu là chết từ khúc này ròy nha mạnh mẽ và lút cán ko dóa nha,chube kiềm lại chút và có rủ bé ra bồn tắm chơi trò thầy giáo đứng và hs quỳ kkk chơi tới nỗi bị kêu hết giờ lun đành cum in trên người cô hs thoy phê như tê tê.
Sau cùng e tắm rửa sạch sẽ cho chube và hẹn e lại lần sau,tóm lại 01 là 1 số đáng để check nha ae.
Tic:bác 6 up lên onsen
Tip: onsen
Pv cafe vui vẻ
Cảm ơn ae đã đọc bài chúc nhìu sức khỏe và thành công

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ cs và bé... Chúc bác nhiều Sk

Thosangai

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
8
145
23
0 ₿
Người đẹp không tên ..

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
cha nội làm gì xà quần mà tới hết giờ luôn ghê vậy. chắc 15cm 60p là có thật đây sao