Tân Phú Điệp vụ đầu năm với bé 27 2k3

Lượt xem: 1,063

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Thấy thông báo A Lục mở lại điệp vu liền nhắn tin liền nhận được lệnh ra quân phòng xe qua liền vào mấy bác checker nhiệt tình lắm ra chào đón nhiệt tình, thế là mở code giao cho lễ tân ngồi đợi tý lên phòng vì hôm nay có vẻ đông, nói về cơ sở ở thì khỏi bàn và cái thích ở đây là cái bồn tắm rất to rộng rãi tha hộ làm việc, mình vào xông hơi 5p thì e vào chào mình và lấy khăn lau kêu a ngồi xuống e bóc trái cây cho a ăn và kêu a uống gì nè, ngồi tâm sự 1 lúc thì vào phòng tắm, e tắm rất kỹ và tận tình, tắm xong e làm màn dạo đầu bằng lưỡi từ trên xuống và còn đưa bình cho bú, rồi xong e đi nhẹ thằng e rồi tắm sợ ra ngoài lau người và nằm massage.

Massage khoẻ e đấm khá đủ bài và e hỏi lực có đủ chưa a để diều chỉnh.
Massage mệt thì bắt đầu đi thái từ chân lên trên lưng, xong quay người lại e bắt đầu dùng ngực đi thái từ dưới lên trên xong qua thằng nhỏ làm nó chào cờ liền, rồi e dùng đường lưỡi đi từ cổ xuống dưới từ từ và ghé qua mang bình sửa qua cho mình bú tay mình tiện thế khám phá v4 rất nhiều nước nha, bú bình xong chuyển sang tư thế 69 luôn mình tấn công v4 thì e cũng ko chịu thua tấn công thằng nhỏ liên tục sướng qua phải ra trong miệng e luôn sướng vãi, trước khi vào tắm e massage đầu thư giãn nữa mình nhìn e mà hỏi mình có muốn bú bình nữa ko haha, xong vào bồn tằm và ngồi tâm sự lúc rồi ra về.

Face 8/10
V1 hệ cam việt
V2 rất thon gọn
V3 cũng mẩy lắm
V4 rất nhiều nước
E làm rất vui vẻ và chiều khách e còn non đáng để trải nghiệm nha.

Tic @Lục A Ka và cơ sở tài trợ
Tip bằng vé nha

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
27 nghe lâu lắm rồi mà e chưa đc gặp, giờ đã có bài rp, mừng bác ngon chym

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
254
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời thời gian trải nghiệm và chia sẻ về buổi trải nghiệm.
Chúc anh nhiều sk và thành công!

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
cái bồn bên này phải đi 2 em 4 tay mới đủ công xuất hiệu năng kkk