Điệp vụ đầu tay với cô em bông sen 41

Lượt xem: 1,021

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bé Da Bò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/6/20
Chủ đề
4
14
3
Gò vắp, Tp. Hồ Chí Minh
0 ₿
Cả mấy tháng dịch làm ăn không nên hồn, ngay cả dịch tạm ổn cũng làm trật lên trật xuống, thế là quyết định đi xả 1 bữa cho nó thư thả đầu óc !
Thế là mon men lên xem có chỗ nào tiện đường đi làm về không ? Thế là thấy điệp vụ của bác lục đã mở, nhẹ nhàng ib nhận điệp vụ tại eva, bất ngờ được trúng điệp vụ sau 30 p( chắc do ăn ở rồi, kkk)
Sau khi nhận dc điệp vụ, và cũng đã tan giờ làm, phi thật nhanh về eva, vào để xe và đi vào trong ngay ( điểm trừ ở đây là chỗ để xe đối diện góc chợ, nên hơi nguy hiểm xí) . Vào book vé liền, nôn nao hết sức, nghe nói osen ở đây các bé chuẩn lắm, nên năng cấp osen luôn.
Ngồi uống ly trà ít phút thì dc mời lên phòng, nhận xét về csvc thì khá hài lòng, mới, khang trang nhìn cũng tạm được.
Vào chưa dc ít phút thì 1 có tiếng gõ cửa, 1 bé với nụ cười tươi tấn bước vào.
Nhận xét sơ bộ
Mặt: 7/10( nhìn có nét dễ thương nhưng chưa sắc xảo, sẽ tuỳ vào mỗi người)
V1: hệ cam( chà mềm mại, đi tới đâu tê tới đó)
V2: chuẩn bài, ít lipic
V3: cũng vừa với dạng người
V4: khá múp và tuyệt vời ( các bác cứ gặp sẽ biết nó tê cỡ nào)
Về massage khỏe thì đi bài chuẩn vừa, theo mình thì đủ để thư giãn gân cốt
Còn phần đặt biệt là mệt bé làm tới đâu phê tới đó, chà mà mình phê ko nói nên lời, ngậm mút đủ các kiểu con đà điểu, sau những pha quần quại là mình out trong sung sướng.
Mình kết bé ở điểm là nói chuyện dễ thương hoạt bát chất phát( do là người miền Tây) và cái tha thu bông sen sau lưng, nhìn kích thích lắm cơ !
Cám ơn bác Lục đã tài trợ, sẽ ghé thăm bé ngày gần nhất

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage EVA and Sáu12

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61