Tân Phú Điệp vụ đầu tiên 27/01/2021 - 38 miền Tây An Giang

Lượt xem: 3,211

Lee Min Hoo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
11/2/20
Chủ đề
1
57
15
34
0 ₿
Trưa ngồi kiểm tin nhắn trong diễn đàn, quá là hay khi bác Lục cấp lệnh bài cho đi làm điệp vụ. Mình phi thẳng đến cơ sở Windy, lễ tân chào đón nhiệt tình, mình không up lên Onsen mà lên phòng rồi mới up. Sau đó, quay lại lễ tân được giảm giá tiền up nữa chứ. Cảm ơn Windy nhiều nhiều.

Mình đi vào công đoạn chính. Lên phòng vừa ngồi xuống vào xông ướt tầm 15p thì em 38 lên, nhìn khoảng 24-25t nhưng có nét duyên người Khmer, thân hình cân đối, vòng 1 chà bá lửa. Trong lúc mình xông hơi thì em nó chuẩn bị nước tắm và khăn. Sau đó, hướng dẫn và dìu mình vào xông khô rồi lau người thật khô rồi vào phần chính.
Có lẽ ae đi nhiều rồi nên mình không viết dài dòng, mình viết ngắn gọn và đánh giá các công đoạn chính:
Tắm như người tình và bj trong bồn không giới hạn, không hối thúc, chừng nào muốn lên thì báo em nó.
Lên massage khỏe đủ bài và 1 số bài thất truyền 10 năm trước. Ha ha.
Thoa Nuru lên massage thái, vừa liếm toàn thân và dùng cặp vú chà chà, kích thích vãi nồi ae ạ. Cuối cùng là BJ để kết thúc.
Xong tắm lại cho mình và mời mình dùng bò húc và trái cây.

Đánh giá cá nhân về KTV 38:
•v1: hàng thật, bưởi năm roi.
•v2: thon gọn
•v3: vừa với thân người không quá to hay nhỏ
+Giao tiếp thì nc vui vẻ hay cười không có thái độ chảnh choẹ hay khó chịu
+Kỹ thuật thì e cũng nhiệt tình từ tốn làm gì cũng hỏi trước (cái này cũng tùy mỗi người mình thì chấm 9/10)

Tóm lại:
Cơ sở vật chất okie, sạch sẽ, bồn tắm rộng rãi,
Thái độ nhân viên tốt, lễ tân phục vụ niềm nở nhiệt tình.
KTV 38 nhìn chung okie, biết cách nói chuyện nhẹ nhàng và phục vụ có tâm, yêu nghề.

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ..Em xin đại diện cơ sở Và Bé xin chân thành cảm ơn bác..Đã dành thời gian ghé qua trải nghiệm dịch vụ bên em ạ..Dạ để tạo ra một sân chơi ngày càng hoàn thiện cho .. Cơ sở xin chân thành cảm ơn bác đã có lới động viên ..đóng góp chân thành dành cho cơ sở ạ..

sangpon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/4/18
Chủ đề
0
2
2
42
0 ₿
Chiều qua đi Khai trương bên tân phú, say quá cũng có ghé windy, ở đây chỉ nói là quá ôkê, nhân viên rất nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ Em xin chân thành cảm ơn bác đã có lời động viên chân thành Dành cho cơ sở ạ...Cơ sở rất Mong được phục vụ bác vào nhiều dịp khác ạ...Để các bé được chăm sóc Bác nhiệt tình chu đáo hơn nữa ạ...

• Like
Điểm cảm xúc: sangpon

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
WinDy > Xin thông báo với toàn thể Quý Anh em xa Gần...WinDy > Vẫn hoạt động 24/24 ạ ..Rất hân hạnh được đón tiếp phục vụ Quý Anh em nhé...Mr 0985686115 Để được tư vấn > và phản Ánh chất lượng dịch vụ ạ