Điệp Vụ Đầu Tiên với SBD 11 Tây Thi

Lượt xem: 755

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

JimDeaSung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
3
41
2
42
0 ₿
Chào toàn thể anh em,

Sau nhiều lần đằng ký không thành công thì Lục A Ka đã giúp đỡ hướng dẫn và cuối cùng là Điệp Vụ Tây Thi 15h được tiến hành.

Đúng 15h là mình có mặt ở Gò Dầu, nhưng do hồi hộp quá hay sao mà chạy qua chạy lại 2 vòng mới tới nơi. Tới nơi thì mình được anh lễ tân kiêm phục vụ cao to đẹp trai hướng dẫn đầy đủ các kiểu con đà điểu. Hỏi sơ qua về các bé KTV thì được biết là hiện tại 08 cũ đã nghỉ và còn 18,38, 20 thì off ... và giới thiệu thêm 1 bé 11 mới làm được 4 ngày. Ok thử luôn số mới và đưa code cho anh ấy chụp hình và theo chân lên phòng V3.

Vào phòng ngồi chờ 1 lát thì bé vào, nhìn tổng thể OK mặt cười duyên. Bé mời mình xông hơi, được 5 phút thì mình ra, được lau khô sạch sẽ và ngồi chơi nói chuyện với bé. Nhìn dĩa trái cây thì phát hiện ra 1 vật màu đen trên bàn ... Mình hỏi bé liền: Áo ngực của em phải không?. em :dạ ! Nóng quá em bỏ ra cho mát. Mình được nước phán luôn... em cứ cởi hết ra luôn cũng không sao. Em bảo: Thôi ... để từ từ nó mới hấp dẫn.

Tiếp theo là vào phòng tắm, phòng tắm này được ngăn riêng ra bởi 1 vách ngăn với giường matxa. Bé xả nước, tắm rửa, gội đầu và vuốt thằng nhỏ, thằng nhỏ dương súng ngóc đầu hỏi muốn chi đây ...Bé cứ thế nhìn mình và cười ... phải nói là gương mặt duyên dễ nhìn, cười lên cái tươi rói.

Tắm xong thì mình được lau khô, nằm sấp để mát xa. Bé lấy ra một cái túi thuốc ấm đặt lên lưng, cảm giác đã gì đâu á...Lúc đầu đặ ở cổ rồi đi dần xuống lưng trong khi bé vẫn đấm bóp, nhấn nhá chi tiết từng vị trí huyệt đao trên lưng.

Sang phần làm Thái, mình thấy bé rắc phấn thơm cho mấy em bé lên người mình và người bé rồi trườn lên trường xuống. Cảm giác này lạ, mình chưa thấy chà Thái bằng phấn bao giờ... cũng hay. Ngực thì chà, miệng thì hôn cổ hôn ngực mình chùn chụt phê chết được. Đến lúc chuẩn bị thư giãn thì thằng em đã ướt chèm bẹp. Bé lau sơ rồi ngậm trứng với đá cột tè le...Mình vòng tay ôm rồi mò mẫm các vòng các kiểu.... Không biết sao lần này súng nó phát nổ dữ quá ... mà bắn tung toé bay cao, bay xa suýt vào mặt mình. Bé nói mình nằm nghỉ 1 chút rồi bé tắm cho, 2 đứa ngồi nói chuyện trên trời dưới đất 1 hồi rồi tắm sơ ra về.

Đánh giá về CSVC: 6.5 điểm..( máy lạnh gì mà nóng quá ).
KTV: 11, 9x đời đầu
face dễ thương, tươi có nét.
V1: 7 đ ( nhỏ xinh) bé gọi là quýt đường.
V2: 6đ ( có lipit) bé nói đang cố giảm.
V3: 8 đ đầy đặn không có điểm chê.
V4: không đánh giá ( có nước). Vì chưa check kỹ.

Kết quả tổng thiệt hại như sau:
Vé nhà tài trợ @Lục A Ka
Locker: 50k
Tip : 550k.

Cảm ơn bác Lục A Ka đã hỗ trợ cho chuyến phiêu lưu đầy kì thú và đáng giá này.

Cảm ơn tất ca anh em diễn đàn like và commment, cảm ơn những anh em đã đi trước và cho mình những thông tin bổ ích.

• Like
Điểm cảm xúc: Behai002 and TigerCubs
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.