Gò Vấp Điệp vụ đầu tuần cùng em 26

Lượt xem: 245

Tran Quoc Khanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/1/23
Chủ đề
5
25
13
Tp hcm
0 ₿
Lời đầu tiên mình xin gửi lời cảm ơn bác @Lục A Ka vì đã tài trợ cho lần vui vẻ này của mình :D

Hôm 24/06 vừa rồi được về sớm, cũng lâu rồi chưa đi đâu nên mình nhắn tin cho bác Lục thì may mắn được bác giao nhiệm vụ đi khảo sát tình hình làm ăn của Massage Luxury 69.
Cùng với sự tự tin vốn có, mình nhắn tin luôn cho cơ sở, bỗng dưng nay muốn đổi gu xem thế nào thì mình chọn em số 26, nghe đồn là mới vừa vào làm ở bên cơ sở nên mình tranh thủ đi xem thế nào luôn sẵn trải nghiệm những thứ mới :).
Xong xuôi thì mình bắt đầu chạy xe lên cơ sở ở Gò Vấp và mất khoảng 15p để đến nơi, cơ sở chỉ có 1 người trực nên mình đánh giá hơi yếu phần chào đón và cơ sở cũng nằm trong hẻm cho nên ae đi cũng không cần lo bị ai thấy. Lên thì mình trình code rồi tầm 5p sau lên phòng xông hơi luôn. Đánh giá sơ bộ thì phòng vẫn đầy đủ tiện nghi như những chỗ khác nhưng phòng mình có một cái WC làm mình đánh giá khá cao ở cơ sở về phần này.
10p sau thì em lên phòng, cảm nhận đầu tiên là em nó chuppy nha, khá ít nói nhưng giọng nói nghe rất dễ thương và duyên nên cũng bù qua sớt lại được phần nào, ra thì cũng theo quy trình em nó vừa tắm vừa trò chuyện. Mình thì thấy em nó vẫn còn khá ngại và rụt rè, tắm xong thì lên phần ms khỏe. Phần này thì mình không trình bày nhiều vì chỗ nào cũng như nhau nên mình tạm thời bỏ qua, chỉ là em nó chuppy nên phần này được làm khá kĩ và em nó cũng hỏi han mình đau mỏi chỗ nào để ưu tiên chỗ đó. Xong thì bắt đầu đến bài ms mệt, em nó bắt đầu đi lưỡi + HJ và cộng thêm những âm thanh sống động thì thực sự phần này ae mà yếu là out liền, lưỡi em nó đến đâu là mình tê đến đấy. Xong đến phần trườn + nuru thì khỏi bàn với quả V1 cam Việt sẽ đem đến cho ae một cảm giác mới lạ. Kết thúc với tư thế 69, v4 cắt tỉa gọn gàng, khăng khít đủ để ae trải nghiệm trong mùa hè nóng nực này. Xong thì nằm nghỉ với trò chuyện với em nó một tí rồi tắm lại rồi xuống lễ tân thanh toán. Lúc mình đi thì được đãi một bát mì để hồi phục lại năng lượng sau khi lâm trận với em nó ở trên phòng.
Đánh giá sơ bộ về 26:
Face: 7/10 thơm, chuppy ít nói
V1:7/10 ổn áp với quả cam Việt
V2:7/10 gu mình không phải chuppy nên hơi có lipit xíu mình cho không cao
V3:8/10 Căng, có độ đàn hồi ổn
V4:8/10 Cắt tỉa gọn gàng khăng khít
Service: 8,3/10. Mình lần đầu trải nghiệm ở cơ sở nên còn nhiều cái chưa khám phá hết, em nó thuộc dạng chuppy ít nói nên bác nào đúng gu thì hãng đi không là sẽ hơi hụt hẫng một xíu nhé, chúc các bác vui vẻ. (0,3 đó là điểm cộng cho WC trong phòng nha :) )

• Like
Điểm cảm xúc: Chuột_Bạch and Lục A Ka