Điệp vụ DBBT ngày 23/9: ' em muốn lái chị ' số 19

Lượt xem: 1,430

Larosa

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
2/5/18
Chủ đề
16
85
43
0 ₿
Sau nhiều lần ib thì nay may mắn được bác Lục trao điệp vụ .
Thế là tối bay đến DuBai BT, cũng khá lâu r mình ko tới, nay quay lại thì thấy cơ sở vẫn vậy, chỉ khác cái là được gặp ( ko biết nên xưng e hay chị ) thôi thì xưng chị đi , chị lễ tân xinh đẹp, định hỏi chị số mấy là e book luôn ấy , nói vui chứ ai mà làm vậy. Rồi xong mình trình code và được lựa số qua ipad, nhìn vô thì thấy nhiều số đó nhưng chỉ còn trống 2 số là 19 và 38 hay 39 gì đó mình quên rồi, sau một hồi nhìn ngắm thì mình chọn 19.

Ngồi ghế đợi một chút rồi được pv mời lên phòng, cũng như mọi khi mình thay đồ rồi vào phòng xông, ngồi được 5p thì nghe tiếng e bước vào phòng, rồi mình cũng ngồi xông thêm 5p nữa, rồi bước ra gặp e, vừa gặp thì e chào mình, nhìn e cũng dễ thương và xinh, và rồi e lau mồ hôi cho mình và 2 đứa cùng ngồi ghế nghỉ ngơi tâm sự và hành sự nhẹ chút, sau khi tâm sự qua lại thì mới biết e lớn hơn mình 1 tuổi, ây da giờ ko biết xưng e hay chị đây . Sau khi đàm đạo và trao đổi chiêu thức xong thì chị dắt thằng e lớn và nhỏ vào tắm. À quên mình còn được chị cắt móng tay và giũa móng nữa, để làm gì thì chắc máy bác cũng biết rồi đấy

Mọi thứ đã sạch sẽ và mình lên giường để chị massa khoẻ trước, nào là đấm bóp bẻ lưng v.v...

Đến phần Mệt, thì chị bắt đầu tung skill kiến bò làm mình hơi nhột, rồi chà thái bằng cặp bưởi, BJ, Hj. Mình cũng tranh thủ khám phá các vòng của chị, đặt biệt là.vòng 4. Ta nói ướt thì thôi rồi luôn, ko biết mình làm chị phê quá hay sao mà chị lên đỉnh 2 lần trong khi mình chưa lên, chắc kêu chị bo lại mình quá . Cuối cùng mình cũng đầu hàng trong sung sướng.sau đó chị tắm lại cho mình và ra về. Trước khi ra về mình muốn nói với 19 là " e muốn lái chị là e muốn lái chị "

Sơ lược về chị 19 thì nhiệt tình ,vui vẻ
V1 hệ cam
V2 hơi lipit chút
V3 đủ nóp sướng tay
V4 lênh láng như SG bị ngập
Tic: Bác Lục
Tip: theo cảm nhận của mình
Một lần nữa tks bác Lục đã cho mình cơ hội