Điệp vụ đê mê cùng bé 25

Lượt xem: 1,078

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bé Da Bò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/6/20
Chủ đề
4
14
3
Gò vắp, Tp. Hồ Chí Minh
0 ₿
Cũng 1 thời gian rồi cũng chưa đi massages, nay tự nhiên có hứng rảnh rỗi, dạo quanh cộng đồng thì thấy cơ sở ozawa cũng gần chỗ mình ở, vừa thấy thông tin có điệp vụ, thế làm liền ib cho bác Lục, vận may đến ngay khi được bác trao cho điệp vụ, thế là phi lên xe đến cơ sở ngay.
Vừa vào dựng xe thì các anh nhân viên tươi cười kêu anh để xe em khoá cổ lại, chỗ để xe khá khuất so với mặt đường nên cũng yên tâm độ bảo mật. Vào đặt vé thì các anh rất niềm nở chào đón, mình lần đầu đến nên ramdom ngẫu nhiên, ngồi dc 1 chút thì các anh mời lên phòng.
Bước vào phòng thì cảm thấy rất thoải mái, phòng tranh trí vừa mắt của mình, thế là mình được mời vào xông hơi luôn.
Xông hơi dc 1 chút thì bé vào, nghe đồn ở đây có bé số 25 hệ bưởi 5 roi rất đúng gu mình, ai ngờ ramdom lại ngay bé, đúng là hên hết phần thiên hạ. Xông hơi xong thì đi ra, ấn tượng đầu tiên của mình là nụ cười của bé, bé rất thân thiện, vừa chào hỏi thằng anh xong thì chào hỏi luôn thằng em, dễ thương hết sức hà. Sau đó bé tắm cho mình như mẹ tắm con, thoải mái với cùng.
Đánh giá theo ý kiến cá nhân của mình về bé:
Face: dễ thương, thân thiện, rất hợp gu mình
V1:9/10 phải nói là như lời đồn, hàng Real, chuẩn bưởi 5 roi luôn
V2: có chút lipic, ôm vừa tay, vừa với dáng
V3: ôm theo dáng, khá nảy
V4: khá ấn tượng, rất khích, ấm áp, phê dã man
Mass khỏe thì mình rất ưng, làm tới đâu là bao nhiêu nhức mỏi tan biến tới đó, kết phần này.
Tới mass mệt là thôi rồi, cặp bưởi của bé đi tới đâu là tê rần tới đó, phê dã man, nằm im hưởng thụ thôi mà cũng ko yên với bé, chỉ biết chết lặng trong sự khoái lạc với bé. Cuối cùng chịu ko nổi cũng đành out trong sự sung sướng. Bé nhẹ nhàng dọn dẹp rồi tắm rửa cho mình, quá tuyệt vời.
Cảm ơn bé và cơ sở rất nhiều!
sẽ quay trở lại sớm để gặp bé thôi, mê gì đâu á!

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ozawa Gò Vấp

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,274
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ nhé

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
dạ thay mặt bé cùng anh em cơ sở xin cám ơn a đã ghé ủng hộ ạ, nếu có sơ sót nào trong quá trình a ghé chơi mong a thông cảm, hẹn gặp lại a dịp gần nhất a nhé!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.