Điệp vụ đêm khuya 25

Lượt xem: 1,379

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Aizen B

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/1/19
Chủ đề
2
2
3
32
Tp.HCM
0 ₿
Sau khi nhân được điệp vụ của @Lục A Ka Thì mình đã lập tức phi thẳng đến EVA .Sau khi vào gửi xe và trình code cho a lễ tân thì được dắt lên phòng và mình đã chọn KTV là ngẫu nhiên . Đánh giá về CSVC : phòng ốc sạch sẽ, rộng rãi, có mùi tinh dầu rất dễ chịu, ánh sáng không quá tối cũng không quá sáng rất dịu mắt Sau cỡ 15p thì em cũng xuất hiện, cô gái 1m52 :p Face : tùy theo mỗi người cảm nhận, với mình thì là ok V1: 7/10 cam VN nhưng săn chắc nha V2 : 6/10 có tí lipit V3 : 8/10 săn chắc, đẩy đà doggy là chuẩn bài V4 : 8/10 nước nôi lênh láng như đập thủy điện Em thuộc hệ đặc biệt hơi điên điên xíu :))) nhưng nào cũng có cái hấp dẫn của nó. Em là gái bắc nên nghe giọng ngọt lắm nha.Đầu tiên vô thì vì hôm nay long thể bất an nên hỏi e lau ng thôi đc không và em đồng ý. E lau kĩ càng và lâu lâu còn chọc thằng em mình nữa chứ .Sau khi xong xui em mời mình lên thớt :)). Em kêu mình nằm xấp và bắt đầu mát khỏe . Đây không phải thế mạnh của em nhưng cũng tạm chấp nhận được ( hóng là mất này được cái sau :))) ). Gì tới cũng đã tới không gian yên lặng lại và em đã trút bỏ xiêm y . Em đi từ dươi chân lên . Rất chậm rãi lưỡi đi trước và cam theo sau ~~ sau đó e luồn sang hai bên sườn rất áp phê nha . Sau đó em lật mình lại thì cặp cam đó đi khắp cơ thể và e click ti rất điu luyện nha . Sau đó e vào khu 16m50 và vờn với thằng e mình.Em còn chủ động lấy tay mình đi thám hiểm khu hang động nữa chứ , 1 điểm cộng . Sau một hồi căng thẳng gì đến đã đến. Out trong sung sướng, em lau lại kĩ cho mình và nằm tâm sự gần 30p .trong lúc tâm sự e chủ động nắm tay mình thám hiểm thêm lần nữa :))) Tic : @Lục A Ka .Tip : mặt bằng chung Là một số đáng để thử với gu hơi điên điên , hơi teen teen , không quan tâm nhìu tới mát khỏe , skill thì quá ổn , anh em nên thử một lần

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.