Bình Tân Điệp vụ đêm khuya với búp bê 38

Lượt xem: 1,053

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Do bận cv nên mình tới với Dubai lúc 10h đêm lận, cả ngày mỏi người, lật đật check code xong là bay lên phòng!
Máy lạnh phà phà là thấy phê rồi, ngồi tầm 5p là e bước vào, cái tỉnh quơ luôn! Dáng ngon nha, vòng nào ra vòng đó
Đánh giá chung
Face dễ thương, giọng ngọt miền tây
V1 đã qua tu sửa nhưng sờ vẫn đã, có cảm giác phơ
V2 thon, ôm sướng
V3 đẩy nha, căng
V4 chưa kịp check
Chắc mình đi cũng khuya nên vừa vô là mặt e hơi kiểu buồn buồn xíu, với kinh nghiệm tán gái tán dốc thì mới biết là buồn ngủ kakaka
Thôi vậy thì ta triển nhanh cho e xuống ngủ thôi chứ ko nỡ để e gái xinh mệt
Phần tắm: sạch sẽ, cũng chà chà, e cũng đi nhẹ đường lưỡi trong buồn luôn, xung quá mình kéo e lên trao cái hôn môn ấm áp (môi e mềm mịn nha) tê tê xong là e cũng mò xuống chăm sóc thèn ku, e BJ nhẹ nhàng từ từ. E có hỏi mình muốn trong này luôn ko thì do thời thế đang lên chịu đâu đc nên là nói e thôi a chấp nhận số phận. Thế là e tăng tốc lên, cường độ BJ nhiều hơn, tay mình thì xoa bầu ngực tròn trịa ấy, dưới làn nước ấm ôi thôi nó đã.. 5p sau là tuôn trào sung sướng. Rửa sạch sẽ lại là lên giường e massa người.
Mas khoẻ: đủ bài, vừa lực. Xong bài là nằm ôm em tí rồi về thôi (ôm tí thôi chứ cái body này mà có ôm là 6 ngày 6 đêm haizz)
Nói chung 38 đáng trải nghiệm cho ae, mà ae gọi vừa thôi chứ e nó mệt là tội mấy ng đến sau như tui nha
Cảm ơn Mod, chúc cơ sở ngày càng phát triển, tuyển được nhiều ktv xinh đẹp nhiệt tình
(Sr bác Lục đăng bài hơi trễ vì về là đi ctac liền)

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bé này có tha thu gì hem bác =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
hehe mừng bác ngon miệng, mod đi tìm tha thu tiếp đây =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết