Điệp vụ e 09 PA

Lượt xem: 2,366

Chicharito

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/2/16
Chủ đề
4
28
2
31
0 ₿
Vừa đi P.A về. Trên người vẫn còn thoang thoảng mùi thuốc xông hơi và hương nước hoa của e 09. Nghĩ cũng lạ, tắm 2 lần vẫn chưa hết mùi. Lần đầu tới P.A sau bao tháng ngày nằm vùng, hôm nay quyết định đi check với tâm trạng đầy háo hức.
Tấp xe vào, locker dẫn lên mua vé, locker khá ok, ko vòi vĩnh. phòng khá nhỏ, đèn thì sáng bưng,
Đánh giá e 09
Face thì mình chấm 7d
V1 cam mỹ
V2 vừa người
V3 quá ok ước gì ....
V4 thì pé ko cho vô chỉ cho dạo vòng ngoài

Phần khỏe: e massage quá là ok từ lúc mình đi PA tới giờ mới thấy 1 e massage ok đến vậy

Thư giãn: cái này mới là vấn đề chính. Mình cảm thấy đây là 1 số rất có vấn đề, ko giống như những rp trước. Nói thẳng cho e biết để e bj cho a thì a ở nhà quay tay sướng hơn. Cũng giống như ms, e khá it bài, chỉ tập chung vào điểm chính. Dù sao mình cũng ra trong sung sướng, chắc tại lo ngắm v1 của e bù lại
Thật ra khi gặp e, mình đã " cứng " rồi, chắc tại đèn sáng quá nên đk nhìn rõ e hơn, cộng với trang phục của e, dù sao cũng cám ơn e đã cho a 1 buổi tối nhiều cảm xúc. Còn P.A, ấn tượng đầu ko tốt nhưng mình hứa sẽ quay trở lại.

Kết: tic bác logan tài trợ típxxx nhân viên 50k giữ xe 20k
1 chầu quá phê và thỏa mãn mấy đồng chí a.

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Mừng Bâc ngon trym. Cơ mà bác rp lạ nhỉ. Bác bảo sướng mà lại kiu ở nhà qay tay sướng hơn. Kết lại là thỏa mãn cũng ok rùi nha bác :)

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ. Số 09 P.A trước giờ nhiều mem khen tốt lắm mà, có 1 sự khó hiểu nhẹ.
Bạn nào đi rồi vào xác minh thử xem

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,570
1,679
5 ₿
Có mấy chỗ đọc thấy mâu thuẫn ta. Em #9 này ngon lành lắm mà. Chắc bữa nào tui phải xung phong gặp em lại coi sao.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Đọc rp tham khảo thôi bác à, đừng tưởng tượng nhiều đâu phải ai cũng được như ai :D

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
đọc rp pác mình cũng hơi loạn cào cào xíu, cứng và sướng nhưng lại ko sướng như quay tay. BJ lại không bằng quay tay sao ta :confused:, pé 09 thì ae đi đều ok con dê hết mà nhỉ

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,570
1,679
5 ₿
Bữa nào tui hay bác gặp lại ẻm để xác minh thông tin lại nhe :D

Hiệp Gà

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
25/3/18
Chủ đề
7
171
68
0 ₿
Chủ thớt thông não hộ e phát chủ thơt ơi . Mở đầu tệ mà kết quả bác lại sung sướng vs nhìu cảm xúc thế tóm lại là yes hay no cảm xúc rối thế bác:eek:

Hino76

Tập Sự
Bé Thích Massage
22/5/18
Chủ đề
0
93
6
33
0 ₿
chắc bác thớt coi rp nhiều quá rồi lại mong đợi nhiều đây mà, không ai hoàn hảo đâu bác. Biết đâu khi bác gặp lần 2 hoặc đi những em khác lại phê nhiều làn hơn thì sao :rolleyes:

nguyenkevin

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/5/16
Chủ đề
6
74
5
41
0 ₿
Hình như đi vé free của bác @Logan thì các e ko mặn mà cho lắm ... các bác có thấy vậy ko ... và bác @Logan cũng xác nhận luôn ...

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Tính ko cmt, nhưng tui cảm giác nick này có vấn đề. Từ mở bài, thân bài và kết luận. Nó méo ăn nhập gì với nhau cả.
Về em 9, chắc ko cần nói nhiều, chỉ một câu thôi: nếu bác ko alo trước thì có mà đợi mốc mỏ. Nói vậy để biết độ hot của em nó như thế nào.
Trả lời cho bác @nguyenkevin luôn là phục vụ hoàn toàn ko khác gì khi bác xài code, free tick,... Lý do: mấy em có bị trừ méo gì đâu. Loạng quạng bị rp chưa tốt, còn bị phạt nữa - dĩ nhiên nếu rp đó đúng.

• Like
Điểm cảm xúc: Logan

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Bạn đi code hay đi vé hay đi code free các bé vẫn tiếp đón nồng hậu bạn nhé vì đó là quà tặng cơ sở gửi đến các mem. Logan cho bạn 24 tiếng để đưa ra bằng chứng cho phát ngôn của mình. Nếu bạn không đưa ra được bằng chứng thì nhờ Mod @Bao Thanh Thiên tiếp nhận và xử lý

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenkevin