Điệp vụ em 15 A.D đêêêê!!!!! ngày 22/3

Lượt xem: 1,704

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Dạo này thấy các đồng đạo bàn tán nhiều em 15 về độ duyên xinh đẹp rất cưng có học hành đàng hoàng nhưng gia cảnh éo le nên em mới gia nhập tập đoàn Masgroup làm cho Mười cũng xúc động đậy muốn che chở giúp em vượt khó. Hôm nay có công việc trên Bình dương tới trưa ra làm ly cafe rồi vô CĐMS bái kiến bác Sáu bảnh nhận lệnh tiễn lĩnh ấn tiên phuông công phá AD thành.

Gần chiều giải quyết xong cv đối tác giữ chân lại làm vài chai mừng thắng lợi nhưng 10 xin kiếu hẹn dịp khác vì cứu 1 mạng người hơn xây 7 kiểng chùa mà, thế là 10 phi thẳng một mạch GV trực chỉ, chiều rồi trời vẫn nắng chan chan rát cả mặt. Nhưng thôi vì em gái xinh tươi đang chờ đành chịu khó thôi. Đến nơi làm xong thủ tục lên lầu 1 quẹo phải phòng cuối cùng. Đi nắng về nóng quá nên ko xông hơi ngồi làm điếu thuốc mắt lơ đãng gã nhìn lên xuống xung quanh đánh giá phòng ốc, giường cũng rộng rãi thoải mái nhưng ko đẹp ko lung linh như P.A hay KH nhưng thôi mình chỉ dừng chân trong chốc lát nên thôi cũng kệ. Vừa tàn điếu thuốc thì em 15 vào diện kiến làm Mười cũng đứng hình 30s, Omg quả giang hồ đồn ko sai em rất xinh đặc biệt nụ cười toả nắng với hàm răng đều tăm tắp trắng bóng. Em 15 cao chừng mét 58 tròn trịa thịt da đầy đủ vòng nào ra vòng đó, nàng có nứoc da nâu nhìn lâu thấy nứng ý lộn thấy hứng hihi. Hai ae hỏi thăm nhau thân tình như người thân lâu ngày gặp lại vậy, công nhận có ăn học có khác nói năng nhỏ nhẹ hiền lành gần gũi vui vẻ Mười đánh giá cao em điểm này.

Sau khi tắm rửa giũ sạch bụi trần leo lên giường cho em wash lông, em làm mat khoẻ rất nhiệt tình bài bản đủ món ăn chơi. Trong lúc làm em cũng hỏi anh cần nặng nhẹ thế nào thì cho em biết và em vừa làm vừa nói líu lo rất dễ chịu và đây cũng là điểm mạnh của em nên Mười cho 9đ công đoạn này.

Cái gì đến rồi cũng đến em cởi phăng chiếc áo trong áo ngoài ra hết em đổ dầu dưỡng thể lên lưng 10 và lên ngực của em. Kế tiếp em dùng 2 trái cam mềm mại chà lết trườn tới trườn lui từ chân tới vai miệng liếm láp kèm theo tiếng thở hổn hển lổ tai 10. Rồi em kêu mình nằm ngữa rồi em cũng làm y như vậy đến bộ chỉ huy thì em bj 70, hj 30 cỡ 10p rồi Mười cũng thất thủ. Mặt này thì 10 chỉ chấm 7đ thôi

Dịch vụ cam kết mat khoẻ tận tình, cặp cam chà thái cũng phê

Ko hôn môi, húp lẩu, dọn wc, ko liếm láp toàn thân, ko nuốt trứng chà bi liếm cột.
Anh em nào trẻ đẹp trai dẻo miệng thích trồng dâu nuôi tằm tập làm nông dân thì em 15 là sự lựa chọn chuẩn xác nhất. Riêng 10 thì quen đỉnh cao khoái lạc với các em hot girl P.A KH nên em 15 cần trau dồi kỹ năng thật nhiều mới bằng chị bằng em. Túm lại em 15 này ko gây ấn tượng gì nên chỉ vài dòng sơ bộ vậy thôi. Mười tắm lại thay đồ ra ngồi làm điếu thuốc rít thật sâu gã ngữa cổ nhả khói mù mịt như nhà máy nhiệt điện rồi tâm tình một lúc với em và nói lời chia tay.

Mười xin chân thành đa tạ bác Sáu bảnh cấp lệnh tiễn.
Tip 5xx theo sự hài lòng

Mười cũng rất cám ơn các đồng đạo võ lâm đã dành thời gian quý báu đọc bài tường thuật này. Nếu anh em thấy bài này hữu ích thì cho Mười cái like, share và đăng ký kênh này để nhận những bài mới nhất nhé. Ý lại lộn 10 tưởng đang ở du tu be chứ