Điệp vụ Eva 22/03 đại chiến cùng thần tài

Lượt xem: 734

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

taptanhmassage01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/6/18
Chủ đề
4
83
22
29
0 ₿
Được mod @Lục A Ka phát cho điệp vụ nên tranh thủ đi luôn cho nóng. Đến nơi cũng check code như thường lệ. Được tư vấn vé 500k là sexy, 700k là tắm tiên nhưng kinh phí không đủ thôi để lần sau.
lên phòng mình thay đồ xông hơi được 10 phút thì em có mặt. Xong cũng đến màn chị tắm em như thường lệ, e tắm cho mình rất kỹ càng đặt biệt là lỗ nhĩ, e tắm tới lui cứ chà quài, làm mình cũng có vẻ nghi nghi gì đó.
Tắm xong, e đứng ra lau khô người, e lau kĩ càng xong xui. Xong e cúi xuống và nút lấy thằng nhỏ, mút nhè nhẹ nhè nhẹ liên tụt ah, lâu lâu còn đá bi, cảm giác chưa gì đã rất lân lân. Phải tầm 4-5 phút gì đó mém phụt em nó mới tha cho. Mình nói chưa gì hết đã chọc thằng nhỏ rồi. Em kêu phải để em test hàng trước coi còn xài đc ko đó mà haha bá đạo thật Xong rồi em nó kêu mình lên giường, màn dạo đầu vẫn là dùng cái lưỡi ấy la liếm từ lỗ tai, lòn lách khắp cơ thể. Xong em ấy mới chịu tới phần massage khoẻ.
Em làm khoẻ cũng tương đối tốt và bài bản, đá nóng đi lưng các kiểu. Trong lúc khoẻ e cũng hôn hít cơ thể tạo cảm giác lân lân khó tả.
Em dùng lưỡi tiếp tục ngoạm lấy thằng nhỏ trong 60s, giống như ăn chuối zậy, xong e nhỏ bật xoản 2 chân mình lên, đưa lưỡi tiếng thang xuống lỗ nhĩ. Em dùng lưỡi se qua se lưỡi, và đâm thẳng vào trong giữ một hồi lâu. Ôi cảm giác nó lạ lắm, ai từng trải nghiệm rồi biết được. Đúng là một cái lưỡi ghê gớm.
Xong e mới chịu làm thái, kéo xuống là một cặp vú đồ sộ, e chà rất mạnh bạo từ đầu tới chân, đầu núm vú đi tới đâu thì lưỡi cũng đi tới đó, đầu vú lọt qua khe đít thì lưỡi cũng tiếng thẳng suống lỗ nhị và hai hòn bi. Đến phần trước, e cũng dùng cặp vú mạng bạo ấy, chà chà chà chà. Em kẹp xúc xích hơi lâu, cặp vú mềm mại nó bao trùm cảm giác khôn siết. Xong rồi e mun mút thằng nhỏ, lún cáng luôn đây các bác, đã lắm. Cảm giác vòm họng bao trùm khó tả lắm, e cũng tiếp tục chiu trò chơi lỗ nhị, cảm giac giống như mình đang bị em ây hiếp dâm vậy. Cuối cùng sau bấy phút cầm cự mình đành phải bó chim mà out trong sung sướng.
Em SBD : 39
Face: hơi cứng tuổi chút nhưng có nét DDCN
V1 : cam lai bưởi hàng fake nhưng mềm cảm giác khá tốt
V2: hơi có lipit
V3: căng tròn
V4: chưa kịp khám đã đầu hàng rồi
Tip: 5xx
Tick : code free

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.