Điệp vụ gặp lại chị đẹp - Series ngày dài mong nhớ

Lượt xem: 1,798

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Sau bao lần mong ngóng làm cái điệp vụ như thuở mới bước chân vào matxabiz để lấy lại cảm giác lúc mà còn lớ ngớ chưa biết gì, nhưng gần đây đều bị no reply. Nay khó khăn lắm mới được bác 6 chiếu cố cái code ở Dubai Bình Tân quen thuộc để mình được giải toả cơn khát.B05

Với vai trò của một điệp viên là đi khám phá những con số bí ẩn và về chia sẻ cho anh em hoặc theo số chỉ định của mod gửi. Nhưng ngặt cái là những số mới mới gia nhập được báo là có bé thì off có bé thì nghỉ vì sợ dịch. Mình không muốn chọn số quen hay chọn qua hình ảnh vì sợ ảnh hưởng tua của mấy bé khác, nên mình chọn số nào đang rảnh hoặc đến tua cũng được cho công bằng tí.B11

Số lần này mình đi thì cũng không xa lạ gì đâu nè, số 28 chị đẹp mà mình đã có bài review trước đó rồi. Mà gần đây cũng nghe nói em nó được nhiều anh em săn tìm lắm nè. Hoa đẹp thì có nhiều ong bướm đến hút mật thôi, mà mấy bác hút quá coi chừng hết mật đó nhé.B06

Cũng như mọi khi anh em locker vẫn nhiệt tình, lịch sự tiếp đãi khách lên tận phòng. Thích cách bày bố ktv của anh quản lý, nhanh gọn lẹ, hiểu ý khách hàng (9,9đ)B37

Mình vào xông hơi được một lúc thì em cũng vào, hai người cũng không còn ngại ngùng gì nữa như lần trước gặp. Nhìn em vẫn đẹp như ngày nào, lần này em trang điểm sắc sảo hơn nhưng vẫn giữ lại nét đẹp tự nhiên của em.

Hôm nay gặp em chỉ muốn ôm em thôi, chỉ muốn trò chuyện với em thôi. Nhưng ngồi gần một hồi thì xin lỗi chịu hết nỗi. Hai đứa bắt đầu trao nhau những nụ hôn cháy bỏng, xém bỏng môi vì em cắn dữ quáB25

Rồi từ từ em lần xuống tìm thằng nhỏ và BJ cho nó, em BJ miệt mài, BJ mọi lúc mọi nơi, đứng nằm ngồi gì em cũng chơi láng hết. Rồi cũng phải tạm dừng lại, làm quá một hồi thằng nhỏ mất vui.

Tắm rửa lại rồi lên nằm cho em xoa bóp. Những cú xoa của em làm mình xua tan đi những cơn mệt mỏi cũng như làm dịu đi những ngày nhớ em.B92

Xong em lấy đôi bàn chân mình xoa 2 đầu núm của em, rồi đi lưỡi và trườn thái khắp người mình, lúc này mình thấy cơn nhiệt huyết và máu lửa của em đã giảm đi, không còn hưng phấn nhiều như trước, tuy vậy vẫn còn phê lắm chớ.B87 Mình thấy nét mệt mỏi hằn trên đôi mắt em, có lẽ em cần phải bồi bổ và dưỡng sức.

Mình để em BJ cho mình, em vẫn làm rất tốt khoản này, BJ đến khi out mới thôi là kỹ năng tuyệt vời của em, và cuối cùng là CIA.

Mấy bác nào muốn biết ngoại hình em nó thì xem bài review trước của mình nhé hoặc đến khám phá trực tiếp ngon cơm hơn.yociexp45

Cảm ơn bác Lục đã trao code
Chúc anh em nhiều sức khỏe để chinh chiến.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Chúc huynh có ngày mới thật vui vẻ yociexp66

• Love
Điểm cảm xúc: Xinloichiuhetnoi89

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mình thích và đánh giá cao các bé có CIA cho khách... Chuyên nghiệp và dày dặn mới có được B11

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mà 28 này đang rất hot ở đây thì phải