Q.10 Điệp vụ Hawaii 96 Cần Thơ gạo trắng nước trong

Lượt xem: 935

Ông Già Mê Gái

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/11/22
Chủ đề
5
59
32
0 ₿
Ngày 06.11.2023, nhận điệp vụ từ mod LAK tại cơ sở Hawaii.
187 giờ 30 phút đến nơi thì thấy 2 cơ sở Hawaii và Quang Thư đối diện nhau hơi phân vân,ưu tiên làm nhiệm vụ trước tại Hawaii trước, hẹn Quang Thư sau nha.
Nơi để xe không tiện đi vào lối cổng chỉnh mà phải đi lối thoát nạn bên hông. Có người chỉ đường mà vẫn hơi rối chắc do lần đầu ghé.
Lễ tân nhanh, gọn lẹ, rót trà chưa kịp uống thì dẫn lên phòng luôn. Dự là thị tẩm bé 44 nhưng hôm nay off. Thế là tùy duyên thôi a locker ơi. Chấm điểm locker tư vấn tận tình xem gu mình như thế nào (nhưng không thấy đưa ipad cho mình xem): cao, chân dài, không lipit là ok.
Phòng thì mới, sạch sẽ, buồng xông hơi, xông khô đều bằng kính trong suốt. Chấm thêm cái long sàn thấy là êm như phim jav ý.
Vào xông hơi được 5 phút thì em đến. Thấp thoáng bóng dáng bên ngoài là đúng gu rồi. Lần đầu trải nghiệm tại cơ sở nên mình không muốn bỏ qua khâu nào, ngồi xông hơi 15 phút mới ra gặp em.
Giờ thì xông em chứ không có xông khô nữa em ơi. Thế là em cũng trút bỏ tắm khăn vướng víu dìu nhau vào bồn. Phần này em 96 làm rất ô tô kê, sạch sẽ nhưng không có màn thủy chiến nên hơi hụt hẫn. Phần này chấm 7/10.
Tắm xong là qua phần mát xa khỏe.
Mình nói bé cứ làm bày bản, đầy đủ từ a tới á nên được bonus thêm phần xoa đầu bấm nguyệt làm mình thiu thiu ngủ được một giấc. Phần này chấm 10/10 nha.
Tiếp theo được bé mát xa bằng tinh dầu kết hợp đường lưỡi với hai quả bưởi, cảm giác như người tình ý. Chỉ còn thiếu hôn môi với giao hợp thôi. 10/10 điểm.
Bé Bj, Hj kết hợp với tinh dầu, cảm giác dịu nhẹ, kích thích. Khám phá cơ thể của em thì không có điểm để chê, không một chút mỡ thừa. Mân mê cặp bưởi vừa tay, tròn trịa (đã lên đời), ti nhỏ. Chuyển qua bờ mông căng tròn, sáng bóng, gợi cảm thì tới phần bướm. Bé không cho mình khám phá hết nhưng nhìn rất còn xanh và non nha (bé 25 chủi). Theo mình phần này 9/10 điểm.
Tiếng rên của bé mình nghe mà muốn phọt ra ngay luôn ấy: "Đúng rồi a, đúng rồi a, móc đi a, ra đi a" thế là tái tê, đê mê.
Theo mình thì chấm bé 96 như sau
V1, V2, V3 và bướm đều 10 điểm dù V1 đã tân trang.
Kỹ thuật nói chuyện, mát xa khỏe 10 điể.
Mát xa khỏe đều 10 điểm.
Nhưng nếu bé 96 này có giao lưu phần thủy chiến và cho khám phá bướm nhiều hơn thì tổng điểm là 10.
Vé King 900k (code free diễn đàn từ bác LAK)
Tip 1000k (bằng vé 900k nha)
Locker lúc đi xuống không gặp ai. Tip bác giữ xe 50k.
Bài viết hơi nhạt do không đủ cảm xúc, mong các bác thông cảm.