Gò Vấp Điệp vụ hoàn thành mĩ mãn cùng 79 Hera

Lượt xem: 1,055

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Thân chào anh em, mấy hôm trước L tui đi nắng đi mưa quá nên hôm nay trong người bứt rứt, đành xin bác Lục một vé để đi xông hơi cho khỏe, tiện thể viết bài đánh giá luôn. Trong phút mốt được bác Lục gửi nhiệm vụ, thế là tôi xách xe phi ngay tới thiên đường Hera ngay.
Bước vào được ngay các anh locker nhiệt tình thân thiện, dẫn thẳng lên phòng. Mọi khâu chào đón thủ tục ở Hera vẫn bài bản và lịch sự như mọi khi. Tui vô phòng xông hơi được một lúc thì em bước vào. Tui ngồi nhìn từ trong mà thấy thấp thoáng bóng dáng cao cao lấp ló cái đầm ngủ đen trông kích thích vãi. Em bước vào thì mở nước tắm sẵn, dọn khăn sẵn cho tui luôn. 10 điểm. Bắt đầu vào màn mẹ tắm con. Em trút lớp xiêm y, để lộ body cân đối hoàn mĩ, vòng nào ra vòng đó. Mình được em chăm chút tắm rửa kỹ càng trước khi lâm trận. Bài massage thì em làm quá ổn, tui ko đề cập nữa. Đến vòng đi thái thì em lướt trên lưng tui tới đâu là tui cảm nhận được đôi gò bồng của em đi tới đó. V1 em tự nhiên nên đi Thái rất đã các bác ạ. Thằng em tui nó biểu tình liên tục, nhắm chừng ko chịu nổi rồi. Xong rồi em chuyển qua BJ và HJ cho thằng em tui, được vài phút tui cũng đành gục ngã trong sung sướng.
Làm xong, em còn massage đầu cho tui trước khi đưa tui đi tắm lại nữa. 10 điểm cho dịch vụ. Em lịch sự đến nổi nói tui chờ để mà dẫn tui xuống dưới nữa mới chào tui ra về. Một trải nghiệm đáng nhớ ở Hera, sẽ đi lại lần nữa.
Đánh giá:
Face: xinh, ưu nhìn
V1: 9/10 - real, tự nhiên.
V2: 7/10
V3: 9/10.
Tic=code ; tip=tic.
Cảm ơn Bác Lục đã tài trợ code.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: tô văn vân and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,063
547
0 ₿
E xin thay mặt cơ sở cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ