Điệp vụ hụt bé 79 nhung kết thúc Qá tê

Lượt xem: 1,909

vitaminc

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
31/1/19
Chủ đề
23
347
102
0 ₿
Sau khi chốt chuyến hàng cuối trước lễ lớn. May mắn bác Lục để ý mình lại trao thân vào Dubai.

Điệp vụ bé 79 mới toanh nghe nói nhiều skill mình cũng háo hức. Đến nơi thì bé off nên mình qay về với bé 52 quen thuộc.

Bé bận suốt từ sáng nên xin phép mình ăn miếng cơm cho đỡ đói ( tội nghiệp ) mình cũng nhờ anh loker làm cho tô mì trứng dằn bụng trước khi làm thịt.

Vô phòng thì xông hơi mở sẵn nên hơi nóng khi bé vào thì phòng nóng vãi ra. Bé tốc váy tuột lun cái áo ra cho mát。Dubai bữa nay đổi cosplay thủy thủ mặt trăng nhìn hứng ghê. Ng thì nóng mồ hơi nhễ nhãi mà 2 đứa cứ quấn nhau sao chịu nổi. Vào tắm mát xong thì chuẩn bị lên làm thịt

Mas khỏe: thuộc hàng ngũ long công chúa thì khỏe hay mệt đều thuộc dạng top r. Bao nhiêu mệt mỏi nó tan theo bàn tay em hết.

Mas mệt: ko dùng từ ngữ mà nói dc các bak nhất định phải trải nghiệm.em lướt toàn thân bằng lưỡi rồi đá trứng cut. Ngậm nước nóng r bj sướng tê lắm!! R lật ngược lại chà thái. Bánh mì kẹp xs. Mình thì tha hồ khám phá. Dc 10p thì 2 đứa chuyển sang tư thế 69. Em bắt đầu rên to và bj dồn dập r nén lai giùm mình. Hì hục khi ra mà vẫn còn phê lắm.

Kết thúc một ngày điệp vụ phê pha.

Tic: free ( thanks alục)

Típ: mat bang chung

Loker: 70

Giữ xe :10

Anh em chơi lễ vui vẻ va an toàn nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Tài 69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
9
214
65
0 ₿
79 cũng ngọt lắm đo bác vừa đi mấy hôm trươc phê quéo càng

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Đến giờ muội mới đọc được bài của huynh . Muội cảm ơn huynh đã chọn cơ sở bên muội để trải nghiệm ạ . Hy vọng sẽ lại được đón tiếp huynh vào ngày gần nhất ạ