Q.1 Điệp vụ khai trương với No.9, Ngày 04/1

Lượt xem: 1,332

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Hi anh em.

Tính ra là đi từ ngày 04/01 nhưng lu bu quá, nên bây giờ mới viết bài cho anh em tham khảo.

Tính ra số cũng may mắn, đăng ký điệp vụ khai trương Dubai Tân Định cả tháng, ngày nào cũng check inbox mà ko thấy ai reply. Tưởng fail rồi, ai dè một ngày đẹp trời đầu năm, LAK inbox cho cái code điệp vụ Onsen. Thế là đi thử liền.

Vị trí: cơ sở nằm ở Q1, đường google 1 cái là ra liền. Vị trí được cái dễ đi. Cơ sở vừa là hotel, restaurant, massage nên đi lần đầu dễ lộn.

Lễ tân: Mình gọi điện thoại đặt hẹn trước 01 tiếng. Đến nơi, gặp bạn lễ tân làm thủ tục chưa tới 5' là lên phòng luôn. Hihi. Lúc đó có mấy ae đang ngồi đợi, nhìn thấy mà ngại. :D Tới sau mà lên trước. Cơ sở cũng có ipad để lựa chọn KTV. Lần đầu đi nên cũng ko kén chọn gì, đi gói Onsen 1, random ra số 09 luôn.

==> AE nhớ gọi đt đặt hẹn trước để được phục vụ tốt hen.

CSVC:
- Phòng mới, phòng mình đi Onsen 1 mà chỉ có xông ướt thôi.
- Bồn tắm: mới, rộng. Đủ để 2 người quậy trong đó. Nước nóng vừa đủ.
- Trong phòng có WC & Lavabo riêng.

* Điểm mình góp ý với cơ sở là nên trang bị móc treo đồ. Vào phòng tìm hoài ko có chỗ treo quần áo, làm phải để đồ lên cái ghế. Mình có hỏi thì bé nói là do cơ sở mới, chưa trang bị kịp.

Service:
Bé số 09, tên Vy, quê quán miền tây, 23t. Bé xinh, biết bắt chuyện & chịu nói chuyện. Biết lúc nào nên nói & lúc nào im lặng để ae thư giãn đầu óc.
V1: To, hệ cam, đầu ti nhỏ.
V2: Có tí lipid.
V3: Thế mạnh của bé, nhìn mà ** luôn ấy.

Về quy trình thì cũng như bao cơ sở khác: Tắm rửa sạch sẽ, lướt nhẹ vài đường lưỡi trước trong bồn tắm; lên giường massage khỏe, nude trường thái, happy ending.

Về massage khỏe: Bé đi đủ bài,có lực, có chườm đá nóng. ngoài ra có kèm túi thảo dược.
Về happy ending: chịu khó hợp tác, đường lưỡi điêu luyện. Lúc mình đi thì ko có CIA nhé. Mình nghĩ CIA hay ko là tùy khách hen.
Tic: LAK & cơ sở tài trợ.
Tip: = tic.
Giữ xe: free. Anh giữ xe nhiệt tình, dễ thương nên cũng có gửi ảnh ít xiền đủ ly cafe.

Đánh giá cá nhân là cơ sở khá ổn, sẽ cân nhắc quay lại.

Văn dở nên chỉ viết được nhiêu đó thôi. Ae đọc thấy dở thì....tự đi trải nghiệm rồi viết bài khác đê.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
335
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian đến trãi nghiệm ạ. e sé khắc phục những lỗi nhỏ nhất để cơ sở hoàn thiện hơn ạ

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Hihi. CIA sẽ tốt. Tuy nhiên cái này tùy mấy bé nữa bạn ơi. Đâu thể ép đâu nè.

• Like
Điểm cảm xúc: Ximendo