Điệp vụ khai trương windy

Lượt xem: 2,264

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
lời đầu tiên xin cám ơn bác Lục đã tài trợ điệp vụ này :)
Cũng nhiều ae hỏi nhưng chưa thấy ai report chuột bạch cả, về csvc lẫn ktv, nên mình xung phong lãnh trách nhiệm cao cả này :)))
Tiệm rất dễ tìm, nhìn từ xa đã thấy khá nổi vì biển hiệu đèn led màu mè :))
Mới khai trương được 3 ngày nên cũng chưa được đầy đủ hết đồ dùng cũng như số lượng ktv lắm
Tuy nhiên mình khá bất ngờ vì csvc rất mới và tốt, giống trong bài giới thiệu nha
Phòng to, xông ướt, khô đầy đủ, có cả wc luôn. Bồn tắm thì khá rộng, mình nghĩ sắp tới sẽ có gói trở về tuổi thơ :)))
Giường thì bình thường, ko phải dạng vỏ sò như mấy chỗ khác
Máy lạnh mới nên lạnh khá nhanh, ae cẩn thận bị cảm khi mới xông hơi ra nha :))
Xông hơi xong tầm 10p thì ktv vào, em của mình số 18 tên D nha. Em khá xinh, nhỏ con, mình dây, ko thích hợp với bác nào thích xôi thịt. Giọng dễ thương, thái độ vui vẻ, tuy nhiên có vẻ em còn hơi ngại ngùng ... mặc dù em đã làm 1 thời gian dài ở chỗ khác rồi.
Mas khoẻ: có đá nóng, em làm cũng tạm được, hơi thiếu lực chút, vì mình yêu cầu mas khoẻ cao nên mình đánh giá phần này em chỉ ở mức trung bình thôi, em làm cũng tầm 15-20p
Ms mệt: em làm thái, khá ổn, tuy nhiên v1 là yếu điểm nên cũng ko phê lắm, với có vẻ e cũng ngại ngại vì body...xong nằm ngửa thì e bắt đầu thư giãn, bj khá tốt, nút bi, liếm ti khá ổn, cho thoải mái check các vòng :))) sau tầm 10p thì mình cũng out, em hj khoảng 30% nhé
Xong rồi e có rửa lại cho mình nữa, vui vẻ dắt xuống luôn
Ah có cả thang máy nha ae, vì có 4 lầu lận
Đánh giá:
Csvc : 9/10 ( quá đẹp và mới )
Ktv: còn ít, với thấy mấy em cũng hơi nhỏ con, ko biết có em nào to to ko :))
Em 18: face và thái độ nhiệt tình vui vẻ là điểm mạnh của em nó, body mình dây nên chống chỉ định bác nào thích to nhá
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: theo độ hài lòng
Kết : 1 nơi đáng để trải nghiệm, sẽ đợi thêm các gói mới của tiệm :)))