Q.10 Điệp vụ khi Sài Gòn lên đèn tại PA Relax cùng em gái số 9

Lượt xem: 8,019

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Chào quý anh em trong congdong, lại là mình đây. Cuối tuần vui vẻ và may mắn gõ cửa khi nhận được tin nhắn báo điệp vụ của bác @Lục A Ka . Vừa tan làm ra thì cuốn gói lên đường thực hiện điệp vụ. Trạm dừng chân lần này là PA Relax

Vừa tấp xe lên lề thì đã được chú giữ xe đón tiếp nồng hậu, cung không quên ktra thân nhiệt và rửa tay sát khuẩn trước khi lân la đến quầy lễ tân. Tiện thể chú còn chúc mình chơi vui vẻ hết mình nha con

Bước vào sảnh đón khách, kgian không quá lớn nhưng trang trí khá ấm cúng, tông màu vàng hồng tạo cảm giác dễ chịu, không quá u tối. Nhẹ nhàng đẩy nhẹ cái code đã được giao phó và chọn ngẫu nhiên (vì đây là lần đầu đến PA nên chọn random hên xui) rồi ra ghế ngồi đợi. Chưa đầy 5p sau thì đc báo đã xếp phòng xong và có anh nhân viên dẫn mình lên phòng. Trước khi rời khỏi cũng không quên chúc mình chơi vui vẻ anh nhé.

Vé mình thì đc sắp phòng không quá to nhưng cũng có được bồn tắm rộng rãi, phòng xông ướt (nhà vệ sinh thì dùng chung bên ngoài). Ở đây phục vụ có vẻ nhanh chóng đều hay sao mà mình chỉ vừa kịp lột bộ đồ thì bé 09 đã xuất hiện. Sau màn chào hỏi nhẹ nhàng thì mình vào xông ít phút. Canh mình bước ra thì em quấn khăn, lau mồ hôi và cả 2 ngồi trên giường trò chuyện 1 lúc cho khô người. Thoạt nhìn thì em này tầm 9x, da dẻ trắng hồng, mặc yếm nửa kín nửa hở làm lòng mình xuyến xao .

Sau khi được em tắm rửa kĩ lưỡng thì em bắt đầu bài khoẻ. Em có giới thiệu với mình em đã làm nghề này đc tgian rồi nên bảo đảm bài bản chất lượng. Mình thấy chất lượng thiệt, em đi bài khoẻ không sót phần nào, lâu lâu cũng không quên hỏi thăm có đau không anh, dễ chịu không anh. Em vừa xoa bóp vừa trò chuyện rất thân thiện, đúng chất con gái miền Tây.

Sau khoảng hơn 40p thì kiến bắt đầu bò khắp người mình, và khi đó mình cũng biết màn mệt bắt đầu lên đèn . Đoạn này thì em không đụng hàng với bất kì em nào từng làm cho mình. Em hôn nhẹ lên khắp người, từng chút từng chút một, đồng thời cũng thả bầy kiến chạy toán loạn khắp nơi. Sau đó là muôn vàn kiểu thế trườn, lướt, chà bình, mút bi khiến cả thằng nhỏ lẫn thằng lớn phải điêu đứng. Em lại còn rất để ý, chỉ mới lướt sơ vài đường đã biết đc huyệt nào mình phê nhất là cứ thế mà triển khai tuyệt chiêu. Không kìm nổi nữa và tuôn trào trong sảng khoái. Em ngỏ lời tắm lại và tiếp tục tâm sự cùng mình. Cuối cùng thì cả 2 ra về trong vui vẻ (mình đi ngay giờ cuối em out ca luôn)

Tổng thiệt hại: vé được bác Lục tài trợ, tip = tic, gửi chú giữ xe chút đỉnh nữa

Cảm ơn các anh em đã đọc hết bài review của mình, chúc anh em sẽ có trải nghiệm tuyệt vời tại đây như mình !!!

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2 and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,772
4,536
30 ₿
chúc mừng bác 09 là đỉnh ở PA nhất rồi

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Lại là 09 thì chỉ có phê như có tê tê thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
nhắc làm nhím lại nhớ bé số 9 rồi :(

Nonnn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/8/20
Chủ đề
2
28
13
0 ₿
Lúc xông xong bé lau người rồi có ngồi lên đùi báccko ạ

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Có nhé bác, em nó ngồi ngoáy ngoáy. Mình thơm cho vài phát hứng quá nên quay người lại tặng kèm cặp gò bồng trắng nõn vào mồm :]]

Goku

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/1/21
Chủ đề
0
11
5
0 ₿
ở đây có tới z ko các bác