Điệp vụ không tên “Khi đi mạnh khoẻ khi về lâm bệnh”

Lượt xem: 1,514

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Số là sáng ib vu vơ bác Lục thân yêu lấy cái điệp vụ để khám phá vài số chưa được rp nhiều, đúng 12h30p thì “ting. . ting” điệp vụ đã về

Vừa báo sếp nghỉ buổi chiều thì trog người thấy bắt đầu đổ mồ hôi hột, linh tính không lành liền ghé tiệm thuốc mua vỉ paradol cảm cúm và tấp vào dứt tô phở để có sức uống thuốc, sau khi mọi thứ đều xog xuôi thì tình hình có vẻ không thuyên giảm. Nghĩ trong đầu h nếu mà làm điệp vụ thì có thể lâm bệnh, hay là xách đầu xe về nhà thất lễ vs bác Lục đây. Chạy được nữa quãng đười lương tâm k cho phép làm thế, thế là chạy 1 mạch vào Dubai.

Gạt chống xe check code ok báo vs e lễ tân cho mình nằm nghỉ 1 tí, móc con 1208 ra thì chao ôi toàn 52 10 08, 16 thì ít quá thế là gọi 16. . “Anh ơi 16 nay nghỉ phép” và lại móc coi 1208 tìm e nào chưa lên sóng nhiều thì phát hiện số 18 cũng chưa lên sóng nhiều và ok lên phòng

Vào phòng chui vào xôg hơi liền để đỡ mệt, xong xuôi phần tắm táp cũng như mọi người

Matxa khoẻ: Em matxa đầy đủ, có lực, đá nóng đầy đủ. . Trong lúc matxa khoẻ e thường hay ghẹo thằng e mình liên tục. . Theo đánh giá cá nhân 7d cho phần này

Matxa mệt : Em này đc cái chà Thái rất kỹ và lâu nha mấy bác, e làm rất chậm và từ tốn, riêng khoản chà Thái tốn gần 20-25p, đó h đi Thái chưa gặp e nào chà lâu như thế này. Đường lưỡi của e cũng đầy ma mị, đi từ đầu gối lên tới 2 lỗ tai của mình, kỹ thuật thì e BJ chưa đc nhiều, đa số là HJ nên hơi buồn ở khoản này. E BJ theo kiểu miệng chỉ để hờ và nhấp nhô theo tay ( các bác nào đi matxa ở các vùng ven thì sẽ thấy kiểu BJ này )

Đánh giá : 18
Face : Dễ nhìn có nét xinh
V1 : to tròn , cam lai bưởi
V2 : có tí lipit
V3 : to, doggy hết bài
V4 : do mệt trong người nên khám phá k kỹ cho lắm, nói chug cũng có nước vì mình để nhẹ tay vào thì đã thấy rỉ rỉ nước rồi

Thiệt hại : tic bác lục lo, tip theo mặt bằng chung

Công nhận làm 2 cái điệp vụ ở DBBT mà cũng hơi hơi sụp hố r huhu :( :(

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
18 mới bệnh đi làm lại nên chắc chưa khỏe đó bạn :D gì chứ 18 ok lắm luôn

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội thay mặt bé gửi đến anh lời xin lỗi vì có chút không được trọn vẹn ạ . Muội cảm ơn anh đã góp ý ạ muội sẽ chấn chỉnh lại bé để có được sự phục vụ tốt hơn ạ mong anh bỏ qua cho bé lần này ạ .

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
K sao đâu vì tâm lý đi khai phá số mới mà nên trog tâm trí lúc nào cũng thủ sẵn kaka, đi mấy số hot hoài cũng ngán, phải cho nổi hết dàn ktv để ae đi có nhiều sự lựa chọn hơn

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Chắc đang bệnh hay sao á chứ bé 18 tui đi mối lun mà làm ok lắm mà

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Mối thì mối, tuỳ khách chứ bác, mình cũng gặp trường hợp đi khách A làm như thế này và khách B thì làm khác. Mình là người đơn giản, đi sao rp thế :D