Q.1 [Điệp vụ] Làn tóc rối, bờ môi xinh 06 DB Tân Định

Lượt xem: 1,061

Sa Sa La La

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
77
47
0 ₿
Bữa giờ toàn ở nhà rồi đi làm không đuợc đi đâu chơi, nên hôm qua mình quyết định inbox cho bác Lục xin cái điệp vụ đi Dubai một chuyến (chuyện hôm qua nhưng hôm nay mới kể tại bận quá với nhớ cảm giác đó quá ko chịu đc).Dự định là đi chiều tối mà thôi quất liền buổi sáng cho nóng,Chạy xe tới cửa thì mình đuợc chú bảo vệ hướng dẫn đi vô trong,vô trong thì mình đuợc bạn lễ tân,chào và giới thiệu các loại vé vì có Code nên đưa làm thủ tục, đi đến nới chỉ có bé số 06 đang trống là mình cũng okkk đi luôn, ngồi chờ một lát thì đc anh phục vụ dẫn lên phòng, bước vô phòng thấy phòng khá rộng và giường to, mình thay đồ vô xông hơi đc tầm 5p thì bé vô, làn khói mờ ảo có một cô bé người nhỏ nhắn LoLi buớc vào(em chào anh )nghe rất dễ thương,.Còn mặc bộ đồ cosplay học sinh nữa làm mình liên tuởng đến phim nhật đây.,rồi bé lau khô người cho mình, bé kêu mình ngồi chờ xíu hết mồ hôi rồi tắm.. 1 điểm cộng bé biết quan tâm mình..,,bé nói chuyện giao lưu, bé cho mình tìm hiểu cơ thể của bé đc một lát thì bé kêu vô bồn tắm, bé cởi đồ ra thì ôi thôi thằng em của mình liền ngóc đầu dậy chào cờ, vô bồn bé biểu diễn một màn tra tấn bằng chiếc lưỡi điêu luyện của mình,bé trườn vòng một vào thằng nhỏ lấy tay chọc nó ròi bé bj cho tui, tui xém out luôn ròi nhưng bé kìm lại, ròi kêu minh lên giường để massage.

Phần massage khoẻ thi tốt, tuy nhỏ người nhưng đấm bóp rất có lực, bé massage đủ bài. Bé kêu mình nằm úp lại tự nhiên ở đâu ra 1 đàn kiến bò trên lưng mình tê tái, rồi chuyện gì đến sẽ đến.ôi chiếc lưỡi điêu luyện hôn khắp nơi, bên tai còn nghe JAV nữa chết thôi, xong bé no đổ gi đó lạnh lên người tui trườn lên trườn xuông v4 thì cứ cạ vào làm mình hào hứng hơn nữa, mình không chịu nổi nữa quay lại và bé nó vẫn cho v4 cạ thằng nhỏ mình và tới giờ bé nó xuất chiêu , hôn thằng nhỏ của mình, mút thằng nhỏ của mình ngon như que kem, mình cũng tranh thủ khám phá v4 em nó, nước nôi lên láng,em nó Bj vs lick Ti phê tới nóc (mình nói từ từ thôi anh chịu hết nỗi rồi) tay chân mình quíu hết rồi mình không kiềm chế được nỗi nữa thế là out trong sự phê pha và đê mê.
Face 8/10 nhe anh em
v1 hệ cam mềm mại
v2 nhỏ xinh
v3 căng tròn
v4 nước nôi đầy đủ
kết thúc 1 buổi rất hài lòng về em vui vẻ nhiệt tình.!
Tic: bác Lục
Tip: 1000 bonus nhẹ cho bé nhiệt tình
Locker 50k
Bve: 20k
Hẹn gặp lại em cô bé dễ thương