Điệp vụ lên mây cùng số 11 DBBT

Lượt xem: 1,138

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Trước khi chém gió cùng anh em thì đầu tiên cũng cảm ơn anh Lục đã tạo điều kiện cho em có một trải nghiệm vô cũng thú vịbtaij Dubai Bình Tân .
Cũng giống như mọi khi sau khi check code và làm các thủ tục đầy đủ thì được đưa lên phòng đê chuẩn bị tác chiến . Hôm nay đi phòng Vip 9 rất rộng rãi đặc biệt có cả xong hơi khô và ướt là rất thích rồi . Nay chỉ xong khô thôi nên ngồi trong đó gần 15p mới chịu mò ra dù đã thấy ẻm vào từ nãy giờ ngồi chễnh chệ trên ghế đợi mình . Ấn tượng đầu tiên là cô bé có nụ cười rất duyên với mái tóc dài mềm mượt . Em lau chùi mình kỉ lưỡng rồi đưa đi tắm cho sạch sẽ xong là lên giường mát xa khoẻ mà công nhận em mát xa khoẻ tốt thật , khoẻ ơi là khoẻ bài bản đầy đủ đúng như lời e nói là trước em kinh nghiêm mấy năm làm bên spa khoẻ .
Đang khoẻ ngon lành thì bổng dừng lại 1 nhịp là trong đầu cũng nhảy số là em sắp làm gi rồi . Người đang lạnh lạnh bổng ấm dần đều lên do được 2 bầu ngực sưởi ấm . Dù không phải được to lắm nhưng cảm giác vẫn rất tốt . Em vừa đi lưỡi vừa kéo ngực đi dọc sóng lưng lại kết hợp thêm màn kiêna bò làm thằng nhỏ nước mũi chảy ròng ròng vậy đó . Giờ thì đổi qua nằm ngữa để được bú bình nguyên chất 100% , đầu ti bé xíu hồng hào kích thích vãi .
Vòng 1 k phải lợi thế nên hok có màn bánh mì kẹp thịt bù lại em được cái lưỡi phải nói là thần thánh và bj gần như trọn buổi ăn kem . Trong lúc em đang mần việc với thằng nhỏ thì thằng lớn cũng tranh thủ khám nhẹ từng hang hóc của em . Nước nôi lênh láng , đường vào khít rịt chỉ nhớ đến khoảnh khắc này thôi là lại nhõng lên nữa rồi . Rờ có tí mà em rên chịu muốn không nỗi vậy đã vậy em còn bj sâu mà miết chặt lại nữa chứ phê thật sự đến lúc out thì e mới dùng tay rồi lấy khăn ướt lau chùi sạch sẽ . Nằm tâm sự lúc này mới bik là em tên L... sn 95 . Sau cùng khi no xôi chán chè rồi thì em tắm lại thêm lần nữa trước khi chào tạm biệt và hẹn gặp lại em vào ngày gần nhất.
Service em 11 cho anh em nào cần :
V1 không to được cái ti hồng đẹp
V2 vừa với dáng em k có eo nhé
V3-4 rất tốt hàng chuản chất lượng
Khẩu vị bác nào nhẹ nhàng tình cảm thì chắc sẽ ok với bé này .

• Like
Điểm cảm xúc: Everest

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿
Mừng bác ngon chym em 18 cũng khá tình cảm đó bác thưr xem