Q.1 điệp vụ mật danh 99 - ngon và ngọt

Lượt xem: 960

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
May mắn gõ cửa khi nhận được inbox báo điệp vụ của bác @Lục A Ka . Vừa xong việc là lên đường thực hiện điệp vụ. Trạm dừng chân lần này là Dubai TĐ
Vừa tấp xe lên lề thì đã được chú locker đón tiếp dắt xe giúp trước khi mời mình đến quầy lễ tân.
Bước vào sảnh không gian không quá lớn nhưng trang trí khá ấm cúng. Nhẹ nhàng đưa cái code đã được giao phó và chọn ngẫu nhiên rồi ra ghế ngồi đợi. Chưa đầy 5p sau thì đc báo đã chuẩn bị phòng xong và có anh nhân viên dẫn mình lên phòng.
phòng không quá to nhưng cũng có được bồn tắm rộng rãi, đầy đủ thiết bị . Mình chỉ vừa kịp lột bộ đồ thì bé 99 đã xuất hiện. Sau màn chào hỏi nhẹ nhàng thì mình vào xông ít phút. Canh mình bước ra thì em quấn khăn, lau mồ hôi và cả 2 ngồi trên giường trò chuyện 1 lúc cho khô người. Thoạt nhìn thì em này tầm 9x, da dẻ trắng hồng, mặc đồng phục nửa kín nửa hở làm lòng mình hơi xao xuyến , tám xong em dắt mình vào bồn, ngực em cũng thuộc dạng to , eo nhỏ mông to , cởi đồ ra là mình đã muốn cứng rồi , em tắm táp kì cọ cho mình xong thì em dùng ngực chà lên người mình làm thằng cu cứng lên em liền ngậm mà thổi nhẹ nhàng phê quá, một hồi em cũng tạm dừng lại bảo mình lên giường làm tiếp cho hấp dẫn chứ out lun mất vui
Sau khi được em tắm rửa kĩ lưỡng thì em bắt đầu bài khoẻ. Em làm chất lượng thiệt , em đi bài khoẻ không sót phần nào, lâu lâu cũng không quên hỏi thăm mình . Em vừa xoa bóp vừa trò chuyện rất thân thiện
Sau bài khỏe thì là muôn vàn kiểu thế trườn, lướt, chà bình, mút bi khiến cả thằng nhỏ lẫn thằng lớn phải điêu đứng. Em lại còn rất để ý, chỉ mới lướt sơ vài đường đã biết đc chỗ nào mình nhạy nhất để tấn công , lúc mình đưa tay sờ v4 của em thì thấy bắt đầu rỉ nước rồi . Không kìm nổi nữa mình kéo em vào thế 69 và tuôn trào trong sảng khoái. Em mời tắm lại và tiếp tục ngồi giao lưu cùng mình. Hết giờ mình ra về trong vui vẻ
Tổng thiệt hại: vé được bác Lục tài trợ, tip = vé + chút đỉnh
Điệp vụ rất ngon và tuyệt vời

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141