Điệp vụ mật danh cùng em 24 dubai bình tân

Lượt xem: 3,327

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
Nhận điệp vụ ngày mưa nên càng kích thích hơn, nghĩ đến việc ôm pé vào lòng thì ấm áp tăng gấp bội.

Vào cơ sở gặp mấy anh thợ điện thủ tục dẫn lên bẻ khóa cổng ra vào nhanh gọn lẹ hướng dẫn lên tầng 4 phục kích em 24

chua kịp chuẩn bi bi đồ là em ấy đánh du kích mình trước rồi
Đánh giá về e trước:
V1: cam việt săn chắc
V2: tạm ổn eo uốt đầy đủ
V3: săn chắc to tròn
V4: nhỏ gọn khích chịt

pé Nhi sn 98 miền Tây sông nước nhé
Mặt e khá dễ thương cười rất xinh. Răng đều môi dày mọng

Về csvc thì ok, nhân viên thân thiện, điểm cộng là wc có ngăn cách. Có đi củng k ngại. Xong hơi tầm 5 phút thì ra bé lau mình lại. Lôi mình vào bồn tắm. Tắm khá kỹ càng sữa tắm thơm phức càng thêm kích thích. Pé mặt áo yếm quần xì đỏ làm thằng nhỏ mình cứ ngóc đầu cười mãi không thôi. Mỗi lần tay e vuốt tới đâu mà nhìn cái môi Em là muốn đút vào thôi.
Em 24 khá biết cách bắt chuyện nên không khí trong phòng khá vui rất thoải mái
Massage khoẻ bé làm đủ lực làm tới đâu là tê và đã tới đó bẻ khớp nghe rắc rắc.
Vào phần Massage mệt là hài lòng nhất. Tuyệt kỹ của em 24 quả thật là thâm hậu tôi đây phải thật là kiềm nén để ép trổ hết tuyệt kỹ ra xem ntn và thuật lại cho a em nghe.
Em ấy có tuyệt kỹ thái nước chảy qua khe ( do mình đặt) vì miệng và ngực tới đâu là nước chảy róc rách tới đó. Sướng mà nổi hết cả da gà. Bác nào yếu là out ngay.
Quần với bé hết các tuyệt kỹ như BJ lút cán. Vét nhị,đá cút, đá lưỡi tè le. Cuối cùng củng out trong tư thế ngẫn cao đầu
Cảm giác phê hơn người yêu củ nhiều.

Điểm cộng là có kiến thức Chịu khó tìm tòi học hỏi. Rất đáng để a e đến cảm nhận.
Tíc free
Tip 5xx
Kết buổi trưa tuyệt Vời xã stress cùng 24 xinh tươi
Cảm ơn bác lục .
Hẹn gặp lại ae vào lần điệp vụ sau nhé.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ , đồng phục mới của mấy bé bên muội huynh thấy có dễ thương hok nà

• Like
Điểm cảm xúc: hazand

Lubu9x

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
4
47
19
0 ₿
Đi đâu cũng thấy 24 vậy nè :)) chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: hazand

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Bên này có mấy em mới vô như 07-18 cung ngon dã man

Boombee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
21/9/19
Chủ đề
1
108
32
0 ₿
Tuyệt chiêu gi ghê dạ bác nước chảy qa khe lam tui tưởng cái khác

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
Kaka cái này tui đặt cho vui thôi. Nhưng y chang như vậy. Bác cứ nằmim tưởng tượng Và hưởng thụ thôi. Nhắc đến còn Phê nổi da gà đây