Điệp vụ Minh Long 27.10 cùng bé 02

Lượt xem: 1,842

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

romano

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/7/17
Chủ đề
14
191
18
35
0 ₿
Sau khi nhận code điệp vụ từ bác Lục thì triển khai ngay điệp vụ.
Vào tới cs check code và hỏi thăm 1 số bé đều bận hết. Chỉ còn bé 02, book ngay và luôn.Tuy random nhưng rất hài lòng.
Bé vào tươi cười và còn ngại ngùng. Sau một hồi hỏi thăm thì bé tắm cho mình ( do mình k xông hơi). Bé cũng thuộc dạng ddcn nên nói chuyện khá là hợp.
Đang tắm mà thằng nhỏ cứ biểu tình, bé hỏi sau nằm sấp được. Nhìn bé cười, bé như hiểu ý mần luôn thằng bé trước.
Dù hơi ngược quy trình nhưng rất cần thiết khi mà đang cao trào. Bé BJ từ đứng đến ngồi rồi chuyển sang chiêu bánh mì kẹp xúc xích. Vẫn chưa out thế là bé miệt mài tiếp tục BJ với những âm thanh đầy khiêu khích và 1 tăng dần. Chuyện gì đến cũng đến, mình CIA trong sung sướng. Bé ngậm tới giọt cuối cùng mới chịu nhả ra. Quá đã quá tê.
Bé đi súc miệng và thi triển các bài ms. Quá đã. Gần xong thì bé lại thi triển chiêu kiến bò khắp người, bé hỏi ra nữa k a? Nhưng do gần giờ về đành hẹn bé lần sau và ở đâu thì còn lâu mới biết. Hihi
Tic có bác Lục tài trợ
Tip theo mặt bằng chung
Cf cho ae giữ xe

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huynh nha. Lần sau huynh alo trước muội sap xếp bé tươi ngon cho huynh nha. ❤

• Like
Điểm cảm xúc: romano

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿

Jennifer Tèo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/10/20
Chủ đề
1
9
7
0 ₿
mình mem mới, cho hỏi tip theo mặt bằng chung là bao nhiêu vậy bác?

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.