Quận 10 Điệp vụ ML 5/3 cùng bé 07....

Lượt xem: 2,166

PVH

Nhập Môn Massage
26/8/19
179
70
26
Lâu lâu quay lại diễn đàn, hnay cảm thấy hơi oải trong người nên thử xin bác Lục cái code đi giải tỏa, may mắn đc bác Lục rep ngay và luôn mặc dù mình xin hơi trễ.
Tối làm xong, ghé quán ốc làm vài chai rồi phi qua ML, 1 nơi quá đỗi thân thuộc, chẳng hiểu sao cứ thích ML thôi mặc dù gần nhà cũng có nhiều cơ sở ( có thể có quá nhiều người thương ở đây ). Đưa code cho ku locker, nay còn có 07 vs 20, 06 08 nghe nói nghỉ hết rồi :((((( nên thôi chọn 07 vì mình đã lỡ duyên với e nó cả năm trời rồi .
Ngồi nghỉ tý thì lên phòng nằm nghỉ ngơi đợi bé vào, sau 10p thì bé cũng lên, cũng biết bé qa fb rồi, face k khác trong ảnh là mấy. Đánh giá sơ qua về ẻm:
Face: xì teen, dễ nhìn
Body: tròn tròn, múp múp hợp gu mình.
v1: đẹp, quá tuyệt vời cho tuổi đôi mươi.
v2: có tý lipid ôm sướng.
v3: vòng này mình thích nhất, ôm hun, nhào nặn sướng tay, doggy thì khỏi phải nói.
v4: con trym bé bé xinh xinh của tuổi 20 :)
Service: bé theo kiểu nhẹ nhàng tình cảm, làm có tâm, bảo gì là bé cũng chiều hết trừ những phần bị cấm ở cs. massage khỏe thì cần cải thiện. bé kết hợp v1+ lưỡi đi khắp cơ thể mình, đủ skill lick ti, liếm lỗ tai ... Màn bj mình đứng e quỳ, biết giữ nhịp để cuộc chơi đc kéo dài, cầm cự tý thì cũng out, lỡ bắn vô miệng bé tý thì có vẻ bé hơi giận, mình thì cũng chỉ biết nhìn bé mà cười khoái chí :)))) Kết thúc 1 buổi relax mãn nguyện.
Cuối cùng cám ơn bác Lục vs BQT đã tạo sân chơi để ae có thể giao lưu, trải nghiệm. Chúc BQT sức khỏe, chúc CĐMS ngày càng thành công tốt đẹp.

• Love
Reactions: Massage Minh Long
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • M mrtutruong:
    Boss mở lại chưa ae ơi
  • A Anh Mười:
    Các bác cho e hỏi ngu phát đc k ạ?
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ?
  • T Thien3000:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
  • hitaro hitaro:
    Thien3000 nói:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
    có mấy bài report cũng ổn đó bác
  • P phihoang:
    cần tìm quán mátxa tại ha nội làm muộn chút hoặc b nào nhận matxa tại nhà
  • T Thien3000:
    Đi tới giờ vàng free vé là ai cũng dx free chứ đâu cần gì nữa hả các bác.
  • J Jeremy:
    Tân Phú có chỗ nào mở không anh em ?
  • nguyen89 nguyen89:
    @Jeremy, Ưindy mở đó bác, mà đến phải gọi đt mới mở của
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ? ở bình thạnh pvđồng
  • L langtuvedem89:
    ae cho hỏi thien hai q10 mở lại chưa nhỉ
  • T takasu:
    Thien3000 nói:
    hôm đó có lướt qua đời nhau 1 lần, em ở ngoài dáng cao như người mẫu, 3 vòng căng đét mlem mlem
  • T Thien3000:
    ok year
  • T Thien3000:
    Chieu nay co ae nao đi Dubai ko.
  • T Thánh mỏi mệt:
    Cho hỏi thớt đi vé 1200k tip sao thớt??
  • robotbua robotbua:
    Sắp 17h giờ r, chuẩn bị chạy thôi yociexp58yociexp58
  • T takasu:
    lên xe đi thôi
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    Đại Nam yersin mở lại chưa các bác
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
    mình cũng đang ngóng chỗ này, thông báo mở ngày 19/11 xong đóng luôn hic
  • S S1mple:
    Các bác cho hỏi, PA Relax Q10 sao rồi nhờ?
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Xin chào tất cả ah em.
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Làm báo cáo thế nào nhỉ. Mong anh em chỉ giáo ;

Hunghao

Tiểu Đệ Massage
    27/12/16
    472
    123
    ML đã ít nhân viên rồi kỳ này lại còn ít hơn nữa nên hơi khó lựa chọn cho các mem rồi

Linh xe ôm

Tiểu Đệ Massage
    16/8/18
    399
    101
    51
    Chắc chuẩn bị có thêm vài bé qua ấy, đi hôm rôi vào 3 mạng mà ML vẫn tăng cường được mấy bé qua ổn áp đó bác

• Love

PVH

Nhập Môn Massage
    26/8/19
    179
    70
    26
    07 có vẻ đã cải thiện nhìu ròy đấy chúc mừng bác có buổi relax ngon trim
    Ẻm cỏn trẻ nên dễ bị cảm xúc chi phối ak bác. Phạt vài lần chắc sẽ rút kn . Mà hqa e đi thì ổn lắm , k phải dạng xuất sắc nhưng dễ bảo.

• Love

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    23/11/16
    835
    424
    29
    Lâu lâu quay lại diễn đàn, hnay cảm thấy hơi oải trong người nên thử xin bác Lục cái code đi giải tỏa, may mắn đc bác Lục rep ngay và luôn mặc dù mình xin hơi trễ.
    Tối làm xong, ghé quán ốc làm vài chai rồi phi qua ML, 1 nơi quá đỗi thân thuộc, chẳng hiểu sao cứ thích ML thôi mặc dù gần nhà cũng có nhiều cơ sở ( có thể có quá nhiều người thương ở đây ). Đưa code cho ku locker, nay còn có 07 vs 20, 06 08 nghe nói nghỉ hết rồi :((((( nên thôi chọn 07 vì mình đã lỡ duyên với e nó cả năm trời rồi .
    Ngồi nghỉ tý thì lên phòng nằm nghỉ ngơi đợi bé vào, sau 10p thì bé cũng lên, cũng biết bé qa fb rồi, face k khác trong ảnh là mấy. Đánh giá sơ qua về ẻm:
    v3: vòng này mình thích nhất, ôm hun, nhào nặn sướng tay, doggy thì khỏi phải nói.
    Service: bé theo kiểu nhẹ nhàng tình cảm, làm có tâm, bảo gì là bé cũng chiều hết trừ những phần bị cấm ở cs. massage khỏe thì cần cải thiện. bé kết hợp v1+ lưỡi đi khắp cơ thể mình, đủ skill lick ti, liếm lỗ tai ... Màn bj mình đứng e quỳ, biết giữ nhịp để cuộc chơi đc kéo dài, cầm cự tý thì cũng out, lỡ bắn vô miệng bé tý thì có vẻ bé hơi giận, mình thì cũng chỉ biết nhìn bé mà cười khoái chí :)))) Kết thúc 1 buổi relax mãn nguyện.
    Cuối cùng cám ơn bác Lục vs BQT đã tạo sân chơi để ae có thể giao lưu, trải nghiệm. Chúc BQT sức khỏe, chúc CĐMS ngày càng thành công tốt đẹp.
    Dạ muội cảm ơn huynh nhiều về bài viết cho bé 07 nhà muội. bên muội đang cải thiên phần massage khỏe cho mấy bé để phục vụ cho mấy huynh đc tốt hơn ạ. phần này muội thừa nhận vẫn còn yếu ạ. hứa hẹn lần sau sẽ tốt hơn ạ. yociexp24

phongchit

Bé Tập Massage
    30/12/17
    10
    4
    33
    lâu rồi ko ghé ML, chắc hôm nào tiện đường ghé chốn xưa xem thế nào B27

Hoàng tomy

Bé Tập Massage
    12/3/21
    25
    5
    Số nào đg hot v

Mở ảnh nền