Quận 10 Điệp vụ ML 5/3 cùng bé 07....

Lượt xem: 1,987

PVH

Nhập Môn Massage
Reaction score
70
Lâu lâu quay lại diễn đàn, hnay cảm thấy hơi oải trong người nên thử xin bác Lục cái code đi giải tỏa, may mắn đc bác Lục rep ngay và luôn mặc dù mình xin hơi trễ.
Tối làm xong, ghé quán ốc làm vài chai rồi phi qua ML, 1 nơi quá đỗi thân thuộc, chẳng hiểu sao cứ thích ML thôi mặc dù gần nhà cũng có nhiều cơ sở ( có thể có quá nhiều người thương ở đây ). Đưa code cho ku locker, nay còn có 07 vs 20, 06 08 nghe nói nghỉ hết rồi :((((( nên thôi chọn 07 vì mình đã lỡ duyên với e nó cả năm trời rồi .
Ngồi nghỉ tý thì lên phòng nằm nghỉ ngơi đợi bé vào, sau 10p thì bé cũng lên, cũng biết bé qa fb rồi, face k khác trong ảnh là mấy. Đánh giá sơ qua về ẻm:
Face: xì teen, dễ nhìn
Body: tròn tròn, múp múp hợp gu mình.
v1: đẹp, quá tuyệt vời cho tuổi đôi mươi.
v2: có tý lipid ôm sướng.
v3: vòng này mình thích nhất, ôm hun, nhào nặn sướng tay, doggy thì khỏi phải nói.
v4: con trym bé bé xinh xinh của tuổi 20 :)
Service: bé theo kiểu nhẹ nhàng tình cảm, làm có tâm, bảo gì là bé cũng chiều hết trừ những phần bị cấm ở cs. massage khỏe thì cần cải thiện. bé kết hợp v1+ lưỡi đi khắp cơ thể mình, đủ skill lick ti, liếm lỗ tai ... Màn bj mình đứng e quỳ, biết giữ nhịp để cuộc chơi đc kéo dài, cầm cự tý thì cũng out, lỡ bắn vô miệng bé tý thì có vẻ bé hơi giận, mình thì cũng chỉ biết nhìn bé mà cười khoái chí :)))) Kết thúc 1 buổi relax mãn nguyện.
Cuối cùng cám ơn bác Lục vs BQT đã tạo sân chơi để ae có thể giao lưu, trải nghiệm. Chúc BQT sức khỏe, chúc CĐMS ngày càng thành công tốt đẹp.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • motlanbenem motlanbenem:
    @MrxXx, bác ib e với ạ :D
  • Cha nuôn Cha nuôn:
    Bác X inb em với hihi
  • robotbua robotbua:
    @MrxXx, thì giờ làm tổng quản tuyển phi cho mod Lục nè B12chỉ nhìn thôi chứ có làm ăn đc gì đâu a
  • Tan Loi71 Tan Loi71:
    Qua mới gé bên Dubai Bình Tân xả lũ ! Có mấy em còn kẹt lại dịch ở lại cs B03
  • checkerVN checkerVN:
    @MrxXx, ib em luôn bác ơi
  • QYN QYN:
    sg chỗ nào mở chưa mn ơi
  • T Chat Bot:
    Tấm Chiếu Mới has joined the room.
  • vendenta vendenta:
    Chỗ nào vậy bạn. Ib chia sẽ mình với nhé
  • heouuu heouuu:
    Dubai Bình tân có gì hot, ib e voi mấy bác :))
  • MeisterV MeisterV:
    Giwof chờ dubai q1 hay kim huy mở lại
  • MrxXx MrxXx:
    checkerVN nói:
    @MrxXx, ib em luôn bác ơi
    inbox bác rồi nha
  • A anh binh gold:
    Có quán karaoke nào ở sài gòn mở chưa ae. Có j cho em xin số má mì ở đó thì càng tốt. Tks ae
  • heouuu heouuu:
    @MrxXx, ib e
  • heouuu heouuu:
    heouuu nói:
  • Ghienmatxa Ghienmatxa:
    @MrxXx, ib e chỗ xả lũ với ad. Tks ad nhieu
  • ThanhDien Ng ThanhDien Ng:
    Qua bên Dubai Bình Tân kìa bác . Nge nói có mấy bé kẹt ở sg
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    ở q1 có chổ nào ko ae
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    bình Tân xa quá
  • A Chat Bot:
    Aloha777 has joined the room.
  • Noname1980 Noname1980:
    Ae nào có team đi kara ko
  • CTxZone CTxZone:
    đi kara như đi thi rap việt z đó mang khẩu trang vs kính chống bắn giọt vào :))
  • Noname1980 Noname1980:
    Q10 có masssage nào mở chưa vậy
  • Còconbebe Còconbebe:
  • Còconbebe Còconbebe:
    Động lực a e ạ B13

Hunghao

Tiểu Đệ Massage
    Reaction score
    122
    ML đã ít nhân viên rồi kỳ này lại còn ít hơn nữa nên hơi khó lựa chọn cho các mem rồi

Linh xe ôm

Tiểu Đệ Massage
    Reaction score
    100
    Chắc chuẩn bị có thêm vài bé qua ấy, đi hôm rôi vào 3 mạng mà ML vẫn tăng cường được mấy bé qua ổn áp đó bác

PVH

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    70
    ML đã ít nhân viên rồi kỳ này lại còn ít hơn nữa nên hơi khó lựa chọn cho các mem rồi
    Mới qua Tết chắc chưa tuyển đc ng thôi bác. Chứ 3 e sao làm ăn :)) dàn 06 08 gánh team nghỉ mới chết

PVH

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    70
    07 có vẻ đã cải thiện nhìu ròy đấy chúc mừng bác có buổi relax ngon trim
    Ẻm cỏn trẻ nên dễ bị cảm xúc chi phối ak bác. Phạt vài lần chắc sẽ rút kn . Mà hqa e đi thì ổn lắm , k phải dạng xuất sắc nhưng dễ bảo.

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    Reaction score
    424
    Lâu lâu quay lại diễn đàn, hnay cảm thấy hơi oải trong người nên thử xin bác Lục cái code đi giải tỏa, may mắn đc bác Lục rep ngay và luôn mặc dù mình xin hơi trễ.
    Tối làm xong, ghé quán ốc làm vài chai rồi phi qua ML, 1 nơi quá đỗi thân thuộc, chẳng hiểu sao cứ thích ML thôi mặc dù gần nhà cũng có nhiều cơ sở ( có thể có quá nhiều người thương ở đây ). Đưa code cho ku locker, nay còn có 07 vs 20, 06 08 nghe nói nghỉ hết rồi :((((( nên thôi chọn 07 vì mình đã lỡ duyên với e nó cả năm trời rồi .
    Ngồi nghỉ tý thì lên phòng nằm nghỉ ngơi đợi bé vào, sau 10p thì bé cũng lên, cũng biết bé qa fb rồi, face k khác trong ảnh là mấy. Đánh giá sơ qua về ẻm:
    v3: vòng này mình thích nhất, ôm hun, nhào nặn sướng tay, doggy thì khỏi phải nói.
    Service: bé theo kiểu nhẹ nhàng tình cảm, làm có tâm, bảo gì là bé cũng chiều hết trừ những phần bị cấm ở cs. massage khỏe thì cần cải thiện. bé kết hợp v1+ lưỡi đi khắp cơ thể mình, đủ skill lick ti, liếm lỗ tai ... Màn bj mình đứng e quỳ, biết giữ nhịp để cuộc chơi đc kéo dài, cầm cự tý thì cũng out, lỡ bắn vô miệng bé tý thì có vẻ bé hơi giận, mình thì cũng chỉ biết nhìn bé mà cười khoái chí :)))) Kết thúc 1 buổi relax mãn nguyện.
    Cuối cùng cám ơn bác Lục vs BQT đã tạo sân chơi để ae có thể giao lưu, trải nghiệm. Chúc BQT sức khỏe, chúc CĐMS ngày càng thành công tốt đẹp.
    Dạ muội cảm ơn huynh nhiều về bài viết cho bé 07 nhà muội. bên muội đang cải thiên phần massage khỏe cho mấy bé để phục vụ cho mấy huynh đc tốt hơn ạ. phần này muội thừa nhận vẫn còn yếu ạ. hứa hẹn lần sau sẽ tốt hơn ạ. yociexp24

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    Reaction score
    424
    Mới qua Tết chắc chưa tuyển đc ng thôi bác. Chứ 3 e sao làm ăn :)) dàn 06 08 gánh team nghỉ mới
    bên muội đang tăng cường thêm nhân viên. mấy huynh đến cơ sở cứ an tâm nha.

phongchit

Bé Tập Massage
    Reaction score
    4
    lâu rồi ko ghé ML, chắc hôm nào tiện đường ghé chốn xưa xem thế nào B27

Hoàng tomy

Bé Tập Massage
    Reaction score
    5
    Số nào đg hot v