Bình Tân Điệp vụ mưa gió ngày 25/8 cùng e 99

Lượt xem: 582

Larosa

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
2/5/18
Chủ đề
16
85
43
0 ₿
Cũng lâu rồi mới quay lại diễn đàn, nay có hứng nên xin bác @Lục A Ka code điệp vụ để trải nghiệm.
Thế là được bác cho code điệp vụ ở. Dubai Bình Tân, cũng khá lâu rồi mới quay lại nơi đây.
Do tối mưa quá nên mình tới cơ sở trễ hơn dự kiến. Tới nơi gửi xe lên quầy lễ tân trình code. Anh lễ tân đưa iPad để lựa, mà chỉ còn 2 bé trống nên mình chọn bé 99. Ngồi đợi chút được anh PV đưa lên phòng. Thế là mình thay đồ, vô phòng xông, do lâu rồi ko có xông hơi nên mình ngồi trong đó hơi lâu. Làm bé đợi mình, thấy thương ghê.
Bước ra khỏi phòng, đập vào mắt mình là dáng người mi nhon kèm theo V1 to tròn. Bé lâu người cho mình rồi ngồi tâm sự cho khô người để vào tắm. Bé 99 này hiền, dễ thương, giọng nói nhẹ nhàng.
Sau một hồi tâm sự 2 đứa vào tắm, e tắm cho mình sạch sẽ, kĩ càng. Mình thì nựng, mân mê V1 của e. Nói chung phần tắm cũng ko gì đặc sắc lắm.
Bước ra khỏi bồn, người mình run bần bật vì lạnh, e mau mau lau người, rồi kêu mình lên giường đắp cho mình 2 cái khăn cho đỡ lạnh. Tiếp theo e mần phần khoẻ cho mình. Phần này e làm rất OK, từ lòng bàn chân đến phần đầu rất dễ chịu, thoải mái.
Xong tới phần mệch đây, e thoa tinh trùng lộn tinh dầu lên người mình rồi bắt đầu chường lên người mình cặp cam sành của e, rồi dùng đôi môi hun những chỗ cần hun. Sau đó mình kêu e qua thế 69, ko đc bao lâu thì mình out ra. Nằm nghỉ chút rồi bé tắm lại cho mình.
Trước khi ra về mình có làm nhẹ tô mình của cơ sở, khá ngon đấy. Cám ơn a lễ tân vì tô mì.
Vài nét về bé 99, bé cao, dễ thương, các vòng ổn, bé cũng rất nội tâm, chia sẻ tâm sự với mình rất nhiều.
Qua đây cám ơn bác Lục đã tài trợ cho mình. Có dịp sau, bác Lục thương cho mình làm điệp vụ tiếp thì mình sẽ trải nghiệm và review cho ae nghe.
Tíc Osen
Tip = Tíc

Người đi bộ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
7/8/22
Chủ đề
15
134
26
0 ₿
Bé có tha thu trên ngực đúng ko bác , sao hqua nhắn cs bảo t7 bé mới làm nhỉ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
chúc mừng anh @Larosa đã xuất sắc hoàn thành điệp vụ, và bài chia sẽ chân thật về cơ sở cũng như KTV
Rất vui được phục vụ anh lâu dài, gọi 0848330337 để đặt lịch trước khi đến ạ

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿