Điệp vụ mỹ mãn cám ơn em số 24.

Lượt xem: 1,762

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Spartacus

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/19
Chủ đề
2
10
5
29
0 ₿
Lời đầu tiên mình xin cám ơn LAK và BQT đã cho mình code để thực hiện điệp vụ.
Hôm nay cũng nóng bức như mọi ngày sẵn dịp được rảnh rang, mình ib LAK để xin thực hiện điệp vụ và đồng thời cũng để trốn cái nóng như thiêu đốt giữa lòng Sài Gòn.
Sau khi nhận được code mình lập tức chuẩn bị hành trang súng ống lên đường thực hiện điệp vụ.
Tới nơi gặp anh lễ tân check code các kiểu sau đó mình xin nâng cấp lên vé tắm tiên, vì mình tò mò cái đệm hơi sau khi đọc report của mấy anh em khác.
Vô tới nơi đã thấy em ngồi chờ sẵn với bộ kimono vải mỏng cực kì dễ thương,sau khi tán dóc vài câu em kêu mình cởi đồ để vô em tắm.
Em bắt đầu cởi áo bôi sữa tắm cho mình sau màn dạo đầu tắm sạch sẽ. Em bắt đầu dùng thân người đưa mình đi thái bằng tuyết chiêu xôi áp chảo thần thánh. Đầu tiên em dùng bình sữa chà 2 bàn chân sau đó dần dần lên tới bắp chuối mông đùi lên tới lưng. Tiếp theo em dùng vòng 4 cạ từ bắp chuối lên tới mông cùng với hơi thở đều đều làm mình có cảm giác như đang làm tình.Màn kế tiếp là em kêu mình chổng mông lên để em lấy vòng 4 cạ một cảm giác thật yomost. Tới đây thì hết màn nằm sấp, chuyển qua tới màn nằm ngửa em dùng nguyên thân người trượt trên người mình như phim JAV, sau khi trượt vài vòng thì tới màn cưỡi ngựa thần thánh khiến mình phải năn nỉ em tạm ngưng xíu không thì thằng nhỏ ói mất, trong lúc tạm ngưng mình cũng tranh thủ bú bình đưa em đi thái bằng lưỡi ở xương sườn,khám phá vòng 4. Sau một lúc tạm ngừng em tiếp tục chiến đấu với chiêu múa cột,đá trứng cút, cuối cùng lúc sắp out mình báo em để em làm HJ sau đó mình out trong sung sướng.
Sau màn thư giãn thì tới lên giường để em mần thịt, em làm matxa khỏe rất lực, rất sướng phải nói là lần đầu mình đi matxa mệt mà có màn matxa khỏe thỏa mãn tới vậy, hỏi ra thì em nói trước đây em có làm ở foot massage chuyên đấm đá khách tây nên em quen rồi, anh em nào mà thích matxa khỏe thì nên đi em này. Sau khi đấm đá nắn xương cốt lại cho mình hết bài thì anh em ngồi tâm sự chuyện đời xíu rồi mình thay đồ về kết thúc điệp vụ trong mỹ mãn. Một lần nữa xin cám ơn LAK và BQT đã tạo điều kiện cho mình thực hiện điệp vụ.
Tổng kết
SBD 24
locker=20k,bảo vệ 10k
Tic = Bác Lục +100k
Tip =600
V1 cam việt
V2 người múp múp có lipit
V3 Căng tròn
V4 Cắt tỉa gọn gàng cạ phê+nước lũ
skill matxa khỏe 10/10

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc and KamaSu