Gò Vấp Điệp vụ mỹ mãn với S59 Dubai Gò Vấp 26/4/2021

Lượt xem: 2,364

Anh Tân Ra Tay

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
18/11/20
Chủ đề
24
148
93
34
Quận bình tân
0 ₿
Sau nhiều tuần đối mặt với áp lực công việc thế là nhớ đến lâu rồi không ghé Dubai Gò Vấp, quyết định xin nhận nhiệm vụ từ anh Lục.^_^ cảm ơn anh Lục nhiều.
Vào vấn đề, mình chạy xe một mạch đến Dubai Gò Vấp sau khi làm việc xong. Vừa vào là có ku em nhiệt tình hướng dẫn lên phòng tiếp tân. Có thể nói nhân viên ở đây rất vui vẻ, hiếu khách. Mình dùng code nhưng nhân viên vẫn tiếp đón nhiệt tình ko như một số cơ sở khác. Ko PR nhé có sao nói vậy.:).
Vào phòng cơ sở vật chất tạm ổn so với mặt bằng chung. Bồn tắm hơi nhỏ xíu.
Mình có book trước bé S59 từ a quản lý rồi. Vừa vào phòng là bé gõ cửa đi vào. Bé có khuôn mặt rất duyên và xinh. Bé vụ phục rất chu đáo, đưa nước, giúp m cởi đồ ra để tắm. Bé tắm rất nhẹ nhàng, và rất kỹ từng ngõ ngách :)
Sau khi được bé tắm xong, bé rất tình cảm nắm tay m xuống và lau người sạch sẽ. Bé biết m lạnh nên tắt máy lạnh nữa chứ. Rất là tâm lý.
Mình được bé thi triển những bài masage khỏe bài bản, từ đầu đến chân, phải nói là phê muốn ngủ thiếp đi luôn. Đôi bàn tay xinh xắn nhỏ bé mà rất là lực.
Tiếp đến là màn thả kiến, sau đó bé đi lưỡi ta nói hết cả body mình luôn, cảm giác rất phê và tê :)
Ngoài việc đi lưỡi hết cả người mình từ trên xuống dưới, bé còn dùng quả núi đi tiếp cả người, bé rất siêng năng chăm chỉ trong việc kích thích kaka. Bé dùng thuật bj 100% nhẹ nhàng, nhịp lên nhịp xuống rất điêu luyện, bé rất từ từ chậmm rãi không hối thúc.. phải nói bé này là điểm 10 cho sự chiều khách. Đánh giá chung.
Mặt xinh đẹp, rất duyên
V1 hệ cam phù hợp người Việt. Real
V2 9/10
V3 9/10
V4 mình ko khám phá anh em khác khám phá thì bình luận cảm giác nhẹ.
Nhân viên phục vụ nhiệt tình.
Sẽ còn đến ủng hộ Dubai GV một ngày ko xa.

• Like
Điểm cảm xúc: Ku.Mi.Ni

Anh Tân Ra Tay

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
18/11/20
Chủ đề
24
148
93
34
Quận bình tân