Điệp vụ ngày 01/12 bí danh số 26 Ozawa q.10

Lượt xem: 1,034

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kenn@

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
23/11/20
Chủ đề
8
60
8
0 ₿
Lời đầu tiên xin cám ơn bác @Lục A Ka đã trao điệp vụ.,

Nhận được điệp vụ lập tức quay đầu chiến mã thẳng tiến, sau 20’ xé gió đánh võng, lạng lách với tốc độ bàn thờ chiến mã cũng dừng chân trước nơi cần đến.
Tiếp đón mình là bạn phục vụ zui zẻ nhiệt tình dẫn chiến mã mình xếp hàng ngay ngắn, bạn quản lý hướng dẫn mình chọn số qua ipad kéo lên kéo xuống mình chọn số 26 (2+6=8 = Phát => hy vọng ngày đầu tháng may mắn cả tháng).

Lên phòng em đã đợi sẵn, ấn tượng đầu tiên dáng cao với cặp mắt tròn xoe mỉm cười chào mình. Sau màn xông hơi, ngồi nghỉ uống nước xíu rồi em mời mình sang bồn tắm. Em tắm mình kỹ lưỡng bằng lifeboy, mình cũng tranh thủ địa cặp ngực của em đong đưa qua lại.

Massage khoẻ em làm đủ bài từ đầu đến chân, ấn huyệt đả thông kinh mạch, em làm rất nhiệt tình không bỏ qua công đoạn nào. Hiệp 1, em cho mình đi du lịch thái, màn sấp em đi lưỡi và ngực từ chân lên đến tai, đặt biệt em này có chiêu lưỡi lỗ nhị và chiêu du kích ( “…có anh du kích chỏng đít lên trời, đạn bắn tơi bời…”) em nằm dưới bj ngược lên …ka..ka… độc mà lạ lạ, ta nói vừa lạ vừa phê giảm stress dễ sợ. Màn ngửa, lần này có dịp nhìn kỹ cặp ngực của em thuộc dạng không hề nhỏ, em đi lưỡi không sót một chỗ nào bỗng em dừng lại ở thằng em của mình, ngắm nhìn vài giây rồi đưa nó vào trong miệng bj miệt mài, sau 5 phút ngỡ ngàng thằng em bắn pháo hoa nhưng em không buông tha thằng em của mình em tiếp tục bj và cái kết là CIA tuyệt vời ông mặt trời

Em lấy đá nóng chườm lưng và massage cho mình, hơi nóng viên đá làm gân cốt mình giãn ra máu huyết lưu thông phục hồi công lực sau hiệp 1, mình và em vừa massage vừa trò chuyện bla..bla.. đủ thứ trên đời. Việc gì đến đã đến, em tiếp tục hiệp 2 với màn khiêu khích thằng em mình bằng chiêu đá bi, nút trứng, lần này mình tranh thủ thưởng thức cặp bưởi năm roi bằng skill lưỡi học được từ em, ánh mắt em lim dim, lâu lâu em rùng mình cùng tiếng rên khe khẽ, thằng em của mình phấn khích dựng đứng đòi em bj cho bằng được. Em vẫn không quên nhiệm vụ làm thằng em mình khóc lần nữa, em bj nhẹ nhàng lúc nhanh lúc chậm làm thằng em gồng không nổi đành cuối đầu chào thua.

KTV 26
Csvc: 8 đ
V1: 8 đ
V2: 7 đ
V3: 8,5 đ săn chắc, doggy chắc lắc kêu
V4: không check nên không quánh giá.
Tổng cộng: Tick = code, tip = tick + bonus 200k cho sự nhiệt tình từ em.

P/s: mặc dù đi code nhưng dịch vụ và nhiệt tình của em không hề nhẹ. Cám ơn cơ sở & bác Lục lần nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: punkypham

chicken checker

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/3/19
Chủ đề
1
65
12
28
0 ₿
Woww, quá tuyệt vời ông mặt trời luôn. Bé này là 26 cũ hay mới mà skill ngon lành vậy bác

tobisu

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/3/19
Chủ đề
0
94
7
29
0 ₿
Bên đây nhiều điệp vụ nhỉ. Làm sao để được hỗ trợ làm điệp vụ ad

Duchiep

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/2/19
Chủ đề
0
64
5
33
0 ₿
Nhiệt tình vẫn là tiêu chí hàng đầu , chúc mừng bác gặp được một e đủ các tiêu chuẩn

thichonsen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/11/19
Chủ đề
5
35
34
35
0 ₿
Bên này mấy em làm nhiệt tình lắm, chúc mừng bạn.
Bữa cũng đăng ký điệp vụ mà hết slot

Brucehoa

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/2/19
Chủ đề
0
57
5
35
0 ₿
Sắp noel rồi cơ sở có quà cho mem làm điệp vụ giống bác không nhỉ