Điệp vụ ngày 02/10/2020 cùng với pé loli 79

Lượt xem: 948

magicken147

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/5/19
Chủ đề
5
128
21
31
0 ₿
Lời đầu tiên em cảm ơn Bác Lục đã tin tưởng giao nv cho em.
Địa bàn tác chiến của em là massage P.A Relax với bé số 79 . (Văn thơ k tốt lắm nên mấy pác thông cảm bỏ qa cho đệ)
Csvc bên này thì khỏi bàn rồi. Sau khi check code kiết các kiểu, cô em lễ tân chu đáo đưa ipab cho mình lựa chọn ktv lướt qua vài lượt quyết định chọn cô em mang số 79 dễ thương, 2k và quyết định up vé lên.
Sau khi thủ tục done ngồi đợi 2p 3p được lên phòng. CSVC khỏi phải bàn. Sau khi xông hơi mình bước ra thì em đã vào phòng, ngoại hình em nó thì đẹp hơn cả trong hình, nhỏ con đúng gu loli mình thích.

Short 1: Em tắm rửa cho mình rất kĩ lưỡng, nằm trong bồn đùa giỡn tâm sự như người yêu ấy, sau đó chiện gì đến cũng đến. E hèm k diễn tả gì thêm để mấy pác vào trải nghiệm =]]

Massage khỏe : loli mà có lực và làm đủ bài đá nóng các kiểu con đà điểu.

Short 2: Mass mệt em nhẹ nhàng tha lớp dầu lên em làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em thì khỏi bàn nhé nge mà bủn rủn tay chân thêm chiêu kiến bò tê bái. Rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng. Tắm rửa tám chuyện với em một lát rồi về hẹn gặp lại.

Đánh giá :
CSVC : có ipad, sạch sẽ, nhân viên siêu thân thiện... 9/10
v1 : cam sành... 10
v2 : loli nên k mỡ.. 10
v3 : hợp với dáng.. 10
v4 : Tự vào khám phá =]]

P/S : Chống chỉ định bác nào thích chuppy. Gu mình thích nhỏ nhỏ con nên mới cho điểm zị nha =]]

TIC : Bác Lục tài trợ + up vé
TIP : = vé chưa giảm
Locker: 1 ly cafe

Chắc chắn sẽ còn quay lại thường xuyên với cơ sở này. bài repost này chỉ là cảm nhận riêng của mình. ae nào thấy hay hợp lý thì cứ tới cảm nhận nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội thay mặt nhân viên cảm ơn huynh đã có lời khen ạ. Muội sẽ cố gắng thay đổi hơn nữa để chăm sóc huynh tốt nhất ạ.