Điệp vụ ngày 04/03 - Đêm muộn cùng bé 10 xinh xắn

Lượt xem: 1,018

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
231
73
29
0 ₿
Xin chào các anh em,
Sau bao ngày inbox cho bác Lục thì cũng tới ngày bác tạo điều kiện cho mình tham gia trinh sát. Tuỳ nhiên bác trao code hơi muộn tí. Mình ok và xách con xe tới Dubai Q1 ngay.
Đến nơi lấy vé xong thì được dắt lên phòng. Đập vào mắt mình là căn phòng sang chảnh, sạch sẽ. Sau đó mình vào xông hơi, xông hơi ở đây hơi ra nhiều quá, mình chỉ ngồi được 5p thì không chịu được nên đi ra. Vừa hay, bước ra khỏi phòng xông hơi là bé cũng vừa vào. Bé còn trẻ, dễ thương và xinh xắn. Người nhỏ con tuy nhiên rất dễ thương.
V1: quýt VN
V2: lipit ít
V3: căng tròn
V4: mình ko khám phá.
Bước vào bé nói "Dạ e lau mồ hôi cho anh nha. A ngồi uống nước ăn trái cây cho khô người rồi tắm nha!" Nghe sướng hết cả người.
Sau khi ngồi tí cho khô người thì được bé tắm táp khá là kỹ. Tắm xong bé lau khô và nói mình lẻn giường để chinh chiến.
Về massage khoẻ: mặc dù người nhỏ con nhưng bé rất khoẻ. Làm đủ bài, đủ lực khiến bao nhiêu cơn mệt mỏi tan hết.
Về massage mệt: bé đi lưỡi khiến mình tê hết cả người. Đặc biệt đá trứng cút, lau cột. Sung sướng vl. Sau một hồi thì cũng chào thua trước đôi môi và đôi tay của bé.
Tổng kết:
CSVC: 8/10
KTV số 10: 8.5/10
Tic: bác Lục tài trợ, cảm ơn bác (chờ đợi là hạnh phúc nha các bác ơi)
Tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: Trăng tròn