Điệp vụ ngày 05.03 - Hài lòng pé 19

Lượt xem: 1,532

Mr.Heo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/1/20
Chủ đề
1
47
1
0 ₿
Bữa rồi đọc report của mấy bác nói Minh Long có bé 06 đang hot cũng ham hố xin bác Lục A Ka liền mấy ngày được cái điệp vụ khám phá cho đỡ tò mò.
đến nơi gửi xe xong thì làm thủ tục gặp anh tiếp tân check code các kiểu, yêu cầu thử 06 thì báo đang kẹt khách, rồi còn anh nào yêu cầu trước cả suất. Ngó xuống báo phòng thấy pé 19 có liền mấy cái yêu cầu, thế là yêu cầu pé 19 luôn.
Lết cái thân Heo lên gần trăm bậc cầu thang cũng tới được phòng. Ngồi xông hơi tầm 10p thì em nó vào, ấn tượng đầu tiên là em nó ko teen , nhìn đẹp mặn mà và dịu dàng, body nhìn khá ngon có da có thịt.
em làm khoẻ cũng ok , mà hơi ít bài, cần được đào tạo nhiều thêm
tới lúc làm thái thì em nó đi lưỡi chân lên cổ rồi lại xuống bên sườn, minh phải gồng cả người lên chịu đựng, em nó thấy thế cũng không chịu buông tha, lật mình lại tiếp tục đi lưỡi, em đổ nhẹ dầu dưỡng thể lên rồi đi thái cho mình, tay xoáy nòng lưỡi thì đá bi, xong làm phát lút cán , rồi bắt đầu bj, làm chậm tới tăng dần, quần nhau hơn chục phút thì cũng đầu hàng
tic free
tip theo mặt bằng chung

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Bé cũng vừa gia nhập với muội nên có thíu sót gì huynh chỉ dạy thêm giúp muội với ạ yociexp19