Q.1 Điệp vụ ngày 05/11/2020 Chờ đợi mỏi mòng. KTV - 09 MS DuBai Q1

Lượt xem: 1,118

magicken147

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/5/19
Chủ đề
5
128
21
31
0 ₿
Sau khi giải quyết được công việc đầy cẳng thằng áp lực muốn giải tỏa sẵn xả xui, nên hôm nay mình thử luck inbox cho pác LAK.
May mắn đc pác LAK inbox. Lần đầu ghé DuBai Q1 lòng đầy háo hức. Sau khi nhận được code của mod LAK, sau khi đi làm về là mình chạy qua cơ sở
liền nên mình không gọi trước. Vào check code và locker thông báo bé mới lên phòng và mình phải đợi 1 tiếng rưỡi hơn.
Mình có hỏi có thể đổi KTV không vì chờ đợi khá lâu (Locker báo chỉ định code yêu cầu KTV nào thì phải đi KTV đó, không được thay đổi KTV
dù mình đã gợi ý úp vé lên gói on2 vẫn không được) nên đành phải ngồi chờ đợi (Tâm trạng xuống dốc =]] vận xui không buông bỏ)

Làm vài trận tốc chiến giết thời gian cuối cùng locker cũng mời mình lên phòng.

Sau khi xông hơi tầm 10p thì bé bước vào (Chubby) hen. Sau màn làm quen cho không khí thân thiện, bé đưa mình vào bồn tắm.

Mass khỏe: bé làm đủ lực, đủ bài.

Mass mệt : Các tuyệt chuyên tung tiếp ra click ti, vuốt trụ .... đụng đến v4 thì nước nôi lên láng. bé đi lưỡi nhiệt tình, cam đi tới đâu là phê tới đó, không hối thúc, vẫn thoải mái, nhiệt tình chiều chuộng.
Tận hưởng 15' sau mình cũng out trong cảm xúc.

Đánh giá
V1: cam lai (real)
V2: ôm đã tay
V3: cong và … bóp đã tay
V4: Nước nôi vừa tay

Tick: Pác Lục tài trợ
Tip = Tick

• Like
Điểm cảm xúc: Vo Hinh and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,772
4,537
30 ₿
chúc mừng pác, được đi điệp vụ sướng rồi nha

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Chờ đợi và đã được hạnh phúc, mừng bác ngon trym

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
503
214
0 ₿
Hehe mốt rút kinh nghiệm số được chỉ định thì nên book trước cho khỏi đợi xưa tui cũng bị vậy hoài bị 2 3 tiếng là bình thường

• Like
Điểm cảm xúc: magicken147

traiNC

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/11/20
Chủ đề
0
20
4
0 ₿
Chờ 1 tiếng 30 thì làm gì nhỉ, đi cafe rồi quay lại sau àB09