Điệp Vụ Ngày 08/08 Tại Minh Long Với 06

Lượt xem: 1,382

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dark_lonely

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/12/18
Chủ đề
4
40
17
32
0 ₿
Chào toàn thể AE

Bé 06 này trước mình đi 1 lần rồi, lúc đó đi Thái và CSVC chưa sửa chửa, 1 phần do văn vở dở quá nên ngại RP

Nghe Minh Long mới update lại nên cũng í ới bác Lục được code Thái vào ngày 08/08 mà mình ra nâng cấp lên vé Onsen 1 để coi CSVC mới như thế nào và vẫn chọn bé 06 do đi lần 1 cũng quen quen rồi.

CSVC thì đc cái nâng cấp cái bồn tắm to hơn, 2ng vào còn vùng vãy thoải mái, còn lại như cũ.

Nói sơ bé 06 thuộc tuýp nhẹ nhàng, tình cảm, đặc biệt hay hỏi và em ý nhớ những gì mình trò chuyện cách đây 2 tháng.

Vào phòng thì như mọi khi, tự thay đồ rồi chui vào phòng xông hơi, do người quen nên e cũng nhiệt tình hơn, vừa xông hơi ra gặp đã ôm hôn các kiểu rồi lau mình cho mình đợi khô ráo thì chui vào bồn tắm thôi.

Gói onsen thì ở đây 2 người vào tắm chung cùng với các bài kích thích của bé , bé thì còn mỗi cái chip nên AE thoải mái khám phá. Đây là lần t2 e đi onsen, lần 1 là ở cơ sở khác thì nằm tắm trên cái phao và massage trên đó luôn, còn ở đây tắm chung với dạo đầu là chính.

Tắm rửa sạch sẽ xong ra ngoài tùy AE chọn mệt hay khỏe trước nha, mình thì chọn mệt trước nên 2 bên trao đổi kỹ năng, bữa đó uống trúng lon bò cụng việt nam nên xung quá e làm mãi ko ra, e làm các kiểu từ truyền thống chuyển qua kiến bò xong lại đi thái, e 06 được cái v1 to tròn mà hàng thật với ti nhỏ nên đi đến đâu phê đến đó, xong lại chuyển bánh bao kẹp xúc xích sau đó 69 các kiểu rồi quay về truyền thống cuối cùng cũng out CIA.

Xong xuôi thì phần khỏe như mọi khi nên em không viết nhiều, được cái vè 120P nhưng phần mệt lâu quá nên quá giờ vẫn chưa xong, e có nói báo quản lý để e làm xong đủ bài rồi tắm lại cho mình mới được về.

Khi về e còn bắt phải ôm em mới cho về :(

Tick bác Lục tặng e nâng cấp gói nên Tip = vé onsen + thêm tí tùy AE cảm nhận

Thank AE đã xem :p

• Like
Điểm cảm xúc: Xiexie and Sáu12

Xiexie

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/4/19
Chủ đề
2
65
40
27
0 ₿
Chúc mừng bác gặp được nàng 6 này phải nói là tình bể bình lun á .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.