Q.12 Điệp vụ ngày 10/4 gặp sát thủ ms 18

Lượt xem: 2,293

camthy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/21
Chủ đề
2
40
5
0 ₿
Chào anh/em!

Hôm qua buồn buồn, ngồi inbox cho Bác Lục xin vé đi điệp vụ. Không ngờ may mắn được Bác ý xác nhận code để đi. Một lần nữa cảm ơn Bác Lúc nhé.

Vào vấn đề chính....

Hết giờ làm việc, ăn nhẹ tí, chạy qua cơ sở lấy phòng. Vừa chạy vào thì anh giữ xe đon đã ra đón... Tiếp đến ghé quầy tiếp tân trình code.

Được vé Thái free, mình thêm 100k up lên vé onsen 1. Và cuối cùng chốt số em 18.

Lên phòng xông hơi tí thì em nó lên. Em gõ cửa cốc cốc và vào phòng. Cảm nhận đầu tiên nhìn em dễ thương, người nhỏ nhắn vì mình cao hơn 1m7. 2 đứa tâm sự tí thì em dắt mình vào tắm. Bé kỳ cọ khắp người. Xong cuối xuống dùng cặp ngực chà bá của em chà lên thằng nhỏ đang ngóc lên biểu tình. Xong lau người sạch sẽ lên giường em massage.

MASSAGE KHỎE:

Em làm rất nhiều bài nha mọi người, theo đúng nghĩa khỏe luôn. Xong em massage đá nóng, rồi lại massage. Liên tục, liên tục... Mình sợ em mỏi tay nên mình kiu thôi nhiêu đó nhiều lắm rồi em....

MASSAGE MỆT:

Nằm úp em bắt đầu chà Thái, em chà từ chân lên đầu, vừa chà em vừa kết hợp đi lưỡi... Nỗi cả gai ốc cắc bác. Thằng nhóc biểu tình mà bị thằng anh nằm đè lên nên ức chế. Xong em kiu nằm úp lại và tiếp tục chà cặp ngực to của em. Em hôn khắp người không thiếu chỗ nào. Cứ nằm hưởng thụ như bậc đê vương.

Mình kiu em nằm xuống giường miệng mình bú cặp vú. Tay mình kết hợp móc cua. Nước em tràn trụa xuống khăn. Em lật mình xuống bú thằng nhỏ, dùng ngực kẹp thịt... Và out trong sung sướng.

Em lau hết đống tinh trùng, rồi 2 đứa dìu nhau vô bồn tắm lại.

Tâm sự tí thì mình ra về. Mở cửa cho mình em không quên dặn dò đi về cẩn thận nha anh, nhớ quay lại gặp em nhé...

Kết thúc buổi điệp vụ quá phê.

Tic: free thái, up lên onsen 1 bù thêm 100k
Tip=Tip

Chuyện ngoài lề tí:

Anh muốn nhắn gởi đến em 21 nếu em đọc được: anh xin lỗi em!!! Nếu em nhớ em sẽ biết anh xin lỗi gì!!!

• Like
Điểm cảm xúc: AH8X and nhimxu

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Kakakaak nếu hai bé hợp gu bữa nào bác úp lên vé Sp để gặp hai bé cùng lúc khỏi phải mắc lỗi bé nào bác ah.... Chúc bác cuối tuần vui khỏe

camthy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/21
Chủ đề
2
40
5
0 ₿
Không phải lỗi k chọn em 21 đâu bác. Xin lỗi vì chuyện khác. Vì 1 lời hứa với em nó. Mà giờ thất hứa

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
minh cung da gap em nay va cung se viet bai, k biet viet co duoc uu tien gi khong

COUHP

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/8/20
Chủ đề
1
56
12
0 ₿
được bé nằm xuống mình làm luôn hả Bác. Mình tưởng vé *** Queen bên Ánh dương mới được

• Like
Điểm cảm xúc: camthy

camthy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/21
Chủ đề
2
40
5
0 ₿
Bé nằm nhưng k cho hôn vòng 4 nhé. Vì vé mình đi k có 69.

camthy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/21
Chủ đề
2
40
5
0 ₿
Bác check em 79 chưa? Nhìn bên ngoài với hình như thế nào bác