Điệp vụ ngày 11-11

Lượt xem: 846

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
chào ae đồng râm ^_^
chả là trưa hôm ấy lạnh quá nên muốn tìm nơi nào đó sưởi ấm nhẹ ... đag ngồi thì bác Lục thảy cho cái code vô mặt ... thay đồ phi xe đến ML ngay và luôn :D ...
đến nơi thấy khá vắng ... vào cũng thủ tục đưa code check này nọ ... bất ngờ nhất là check code xog bảo mình vô phòng thư giãn nghỉ ngơi luôn ... ko hỏi mình có yêu cầu ai luôn ( hay đi code nên ko đc hỏi hả mấy bác? )
14h mình tới mà 14h45 mới được lên phòng, chờ bé 10' nữa ... quá lâu cho 1 cuộc tình ~~
ngồi chờ thiêu thiêu thì bé vào, hỏi thì bik bé có sbd là 08, người Tây Nguyên, nhìn cũng khá ấn tượng ... về 4 vòng thì mấy bác tự vô cảm nhận nhé vì e ko giỏi đánh giá nhưng theo e là ổn :) vào trông bé khá mệt vì vừa làm khách xog lại phải đi lên xuống 3 lầu nhưng bé vẫn rất nhiệt tình nhéee :) bé nhẹ nhàng ân cần tắm cho thằng a rồi tới thằng e, tắm rất kĩ nha :D ...
Mas khỏe: bé làm đủ bài, lực rất ổn và cảm thấy rất phê :D
Mas mệt: đag thiêu thiêu nằm úp hưởng thụ mas khỏe thì bé chuyển hệ làm mình bất ngờ, im im 5 6s thì bé thoa dầu nhẹ, rồi dùng cả lưỡi cả cặp bưởi đi khắp cơ thể mình, khá bất ngờ nên khá phê nheee ... đường lưỡi của bé rất điêu luyện kèm theo âm thanh kích thích làm thằng nhỏ của mình cũng phải ngóc đầu dậy luôn các bác ạ =.=" đc 1 lúc du lịch thái lan thì bé cũng kêu mình nằm ngửa lại, lúc này đc nhìn trực tuyến cặp bưởi thì chỉ muốn lao vào ăn ngay thôi ạ há há ... bé làm đủ chiêu thức, đặc biệt bé bj 80% nhe ... 2 ae quay nhau đc hơn 15' thì mình cũng xin thua vì độ dâm của e =.=" ( e bảo còn bài 69 nữa nhưng tối hôm trc bác nào say sỉn đi làm bé đau bé trầy nên ko 69 đc, bé hẹn mình lần sau -_- )
Tic: bác Lục tài trợ <3
Tip: 500k cho 1 buổi trưa tê tái, sẽ còn gặp e dài dài :D

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837