Điệp vụ ngày 11/2. 9 tầng mây

Lượt xem: 2,837

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
Đang trưa ngồi buồn lướt lướt diễn đàn thì bỗng thấy L.A.K đăng đàn thông báo mở điệp vụ. Trai tui nhanh tay inbox và đc điều đến PA relax.
Vội vàng cơm nước, tắm rửa, lo công chuyện, đúng 16h đã có mặt. Trai tui cũng đã nhanh tay đặt lịch nên gặp em 9 đáng yêu hê hê
Lên phòng ngồi đợi khoảng 10 phút thì em vào. Trai tui ko thích xông hơi vì xông hơi xong bị lạnh rất khó chịu.
Đoạn em bước vào, e vẫn xinh tươi như ngày nào, hình như eo thon hơn. Chắc chăm tập thể dục
Đánh giá sơ bộ cho a em thì tui kết e quá nên cho 10 điểm hết keke
Điều bất ngờ là cơ sở vật chất, lâu ngày ko quay lại. Nay đã có 1 cái giường to ơi là to. Trai tui nghĩ bụng chắc tí nữa mệt đây
Đoạn e Dẫn vào tắm, e tắm thì khỏi phải chê, kì cọ từng ngóc ngách.
Xong đoạn ko chịu nổi nên làm nháy trước chứ thằng em chịu hết nổi rồi
Em ôm tui từ phía sau, tay thì ko rời thằng em, đoạn lại đc bj đứng, hết sẩy, wc thì phê khỏi nói. Từng đường lưỡi của em như giết chết trai tui từng giây 1. Rồi kẹp xúc xích, đoạn này dễ gãy kinh khủng mà cũng cố hết sức mà gồng hai quả bưởi của em cứ đung đưa, quyến rũ làm sao. Rồi em lại lôi lên giường thi triển tuyệt kĩ bj ngược kết hợp dọn wc. Lâu lâu e lại thi triển skill kiến bò, lắm lúc rợn người. Tê tái hết cả người. Trong lúc e hành sự thì trai tui cũng tranh thủ nhào nắn v1, v3 . phải nói là mịn và căng đét. Cũng tranh thủ khám phá em bé, nước nôi cũng khá ổn. Tiếc là hôm nay e mới đèn đỏ xong nên ko thi triển tuyệt kĩ 69 được. Lăn lộn 1 hồi thì cũng out ra trong sung sướng
Xong 2 anh em lại tiếp tục phần mass khỏe rồi làm nháy 2. Nằm tâm sự dược 5 phút thì thấy bóng a locker ngoài cửa, gửi em ít rồi về.
Tic L.AK
Tip phù hợp vs độ nhiệt của bé

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
9 PA là tốt nhất mà mình từng biết, em tỉ mỉ từ khỏe đến mệt.
Mừng bác khai pháo đầu xuân may mắn.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

JimRaynor

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/11/18
Chủ đề
0
3
0
31
0 ₿
em mới tập tành massage, bác cho em hỏi là phải lên thành viên cấp độ nào và phải có thêm điều kiện gì mới được cho vé điêp vụ vậy? Em cảm ơn

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.