Điệp vụ ngày 11/2 với em gái Nam Bộ số 20

Lượt xem: 2,577

Chiron

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/2/20
Chủ đề
2
23
6
0 ₿
Hôm thứ 3 được lệnh của sếp cho off nên ngủ tới 9h sáng mới dậy. Mở mắt ra thì mặt trời đã lên tới zái nên cũng ko ngại ib cho bác Lục để xin điệp vụ.

Khoảng 1h sau thì nhận được thông báo trúng số. Vừa hí hửng rửa ráy sạch sẽ thơm tho xong thì "xi xi xì xi xó"... lão sếp lại gọi ae ạ. Thế nên vội phi lên cty gấp. Đến tối cũng xong việc thì nhớ ra mình còn trách nhiệm cao cả chưa hoàn thành. Vỗi vã cầm em Ss j7 prime 3 năm tuổi của mình lên book 1 bác Goviet. Tới nơi vào trình code các kiểu thì cũng được locker dẫn lên phòng. Dúi nhẹ ít tiền cf và nhờ chọn giúp em kĩ năng tốt vì mình bị "la râu"

Trong phòng CSVC khá ổn, nhảy vào xông hơi vài phút thì thằng anh vác thằng em đang hấp hối chạy ra vì quá nóng. Thế là lại lôi em ss j7 prime 3 năm tuổi ra để nhắn tin hỏi han gấu chó ở nhà cho bớt cảm giác tội lỗi ;))

Vừa nhắn xong thì một bé mình dây bước vào. Hỏi ra thì bé số 20, quê miền Nam. Làm quen vui vẻ xong thì em dắt mình vào tắm như mẹ tắm con =)). Xong xuôi lên giường nhắm mắt tận hưởng cho bé MS khỏe. Bé MS khỏe rất tốt, chấm 10d cho phần này. Đến phần đi Thái thì bé làm khá sơ sài. Bé vừa làm cho mình, vừa trò chuyện với mình về con vái rợt corona thì bỗng lật mình lại. Bé Bj + click ti kết hợp âm thanh chuẩn Hi-Fj làm mình sau 20 phút cầm cự phải giương cờ trắng đầu hàng trong sung sướng. Xong xuôi em nằm xuống ôm mình như người tình.

Mình nằm nghỉ một lát rồi đi thang máy xuống, không quên cười chào tạm biệt bạn locker. Và tối đó là một đêm ngon giấc.

Tic: bác lục
Tip: mặt bằng chung
Locker: cafe

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Pe đã có mặt trở lại rồi anh nhé .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Thay mặt pé gửi đến các anh lời chúc ngọt ngào của thứ 6 máu chảy về tim ạ.

dcmkhua

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
27
21
0 ₿
mọi người làm cách nào được free Tic hay thế nhĩ @@ , mình toàn đi onsen2 , tic tip khá căng :v

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Hi hi . Bên em luôn có những chương trình rất đặc biệt anh nhé . Để biết thêm chi tiết anh vui lòng điện trước cho em nhé . 0932032113. Hôm nay cuối tuần anh sắp xếp thời gian để em đón tiếp anh và dành cho anh ưu đãi đặc biệt ạ .
Chúc anh cuối tuần vui vẻ hp và gặp nhiều may mắn thuận lợi anh nhé .

Quang Vũ

Tập Sự
Luyện Khí Massage
22/11/20
Chủ đề
0
257
9
0 ₿
Bé này ngực căng đétt, phê luônn

Massage DuBai

Trung Tá