Q.10 Điệp vụ ngày 12/01. Gặp lại người xưa - 06ML

Lượt xem: 1,519

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Sau những ngày miệt mài đăng ký điệp vụ cũng nhận được sự tin tưởng của bác Lục. Sau khi nhận được code của bác Lục tranh thủ xong việc sớm để còn đi hoàn thành nhiệm vụ.
Tới nơi làm thủ tục trình code, gặp ngay một bác vừa mới vào, không biết có phải anh em CDM không vậy.
Lên phòng tranh thủ xông hơi chút, khi bước ra phòng xông thì em đã ngồi đợi mình rồi, cũng bất ngờ khi gặp lại em. Đi random mà cũng gặp lại thì đúng là coa duyên, em chủ động lấy khăn lau khô người rồi nói với giọng ngọt thỏ thẻ anh ngồi nghĩ xíu đi nhé. Nay thấy mấy em có đồng phục mới áo tứ thân, thế là tiện tay rút dây áo dùm em luôn. Em liền trách mình sao gấp gáp vậy.
Sau khi tắm xong cùng điều nhau ra gường để làm bài massage Khỏe, em làm rất tốt. Sau đó là màn massage Thái, mở đầu là đường lưỡi đi từ trên xuống dưới, từ trái qua phải, đi tới đâu là tê người tới đó, một dòng sữa mát lạnh đổ trên lưng thế là Cặp bồng đào lướt qua lướt lại, cộng với hai tay mâm me như kiến bò, cái cảm giác tê tái làm sao.
Xong em ấy thổi nhẹ vô lỗ tai, anh nằm ngửa lại đi nhé, thế là mình ngon ngoan làm theo, em ấy cứ thế mà đi đường lưỡi từ trên xuống dưới. Em làm rất nhiệt tình, chà bi, lém cột, bánh mì kẹp xúc xích không thiếu cái nào. Cũng ráng cầm cự nhưng mình cũng chào thua. Từ đầu đến cuối đều BJ 100%.
Xong rồi em ấy ôm mình chút rồi em ấy mới đi tắm lại, quay lại massage đầu. Cuối cùng là em ấy vệ sinh sạch sẽ lại dùm mình.
Lúc về em còn ôm hôn tạm biệt nữa.
Tic : thanks bác Lục
Tip : theo mặt bằng chung, bonus thêm theo sự hài lòng.

motlanbenem

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/10/19
Chủ đề
4
25
9
41
0 ₿
Có phải gặp ở phòng chờ ML tầm 5h45 k bác? Vậy chắc là gặp mình rồi. Mình cũng làm điệp vụ Minh Long ngày 12/1 đây. Hihi. Vào gọi số 06 mà có khách rồi nên chắc là bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long and Mr. Heo

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Hihi.... muội thay mặt bé 06 cảm ơn huynh nhiều ạ. Lần sau huynh co nhớ bé thi inbox qua zalo số 0915858711 để muội cho bé tắm sạch sẽ nằm phơi khô chờ sẵn. Khỏi pai bị kẹt phà kẹt xe nha huynh...