Quận 10 Điệp vụ ngày 12/01. Gặp lại người xưa - 06ML

Lượt xem: 720

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr. Heo

Thánh Xếp Hình
Reaction score
38
Sau những ngày miệt mài đăng ký điệp vụ cũng nhận được sự tin tưởng của bác Lục. Sau khi nhận được code của bác Lục tranh thủ xong việc sớm để còn đi hoàn thành nhiệm vụ.
Tới nơi làm thủ tục trình code, gặp ngay một bác vừa mới vào, không biết có phải anh em CDM không vậy.
Lên phòng tranh thủ xông hơi chút, khi bước ra phòng xông thì em đã ngồi đợi mình rồi, cũng bất ngờ khi gặp lại em. Đi random mà cũng gặp lại thì đúng là coa duyên, em chủ động lấy khăn lau khô người rồi nói với giọng ngọt thỏ thẻ anh ngồi nghĩ xíu đi nhé. Nay thấy mấy em có đồng phục mới áo tứ thân, thế là tiện tay rút dây áo dùm em luôn. Em liền trách mình sao gấp gáp vậy.
Sau khi tắm xong cùng điều nhau ra gường để làm bài massage Khỏe, em làm rất tốt. Sau đó là màn massage Thái, mở đầu là đường lưỡi đi từ trên xuống dưới, từ trái qua phải, đi tới đâu là tê người tới đó, một dòng sữa mát lạnh đổ trên lưng thế là Cặp bồng đào lướt qua lướt lại, cộng với hai tay mâm me như kiến bò, cái cảm giác tê tái làm sao.
Xong em ấy thổi nhẹ vô lỗ tai, anh nằm ngửa lại đi nhé, thế là mình ngon ngoan làm theo, em ấy cứ thế mà đi đường lưỡi từ trên xuống dưới. Em làm rất nhiệt tình, chà bi, lém cột, bánh mì kẹp xúc xích không thiếu cái nào. Cũng ráng cầm cự nhưng mình cũng chào thua. Từ đầu đến cuối đều BJ 100%.
Xong rồi em ấy ôm mình chút rồi em ấy mới đi tắm lại, quay lại massage đầu. Cuối cùng là em ấy vệ sinh sạch sẽ lại dùm mình.
Lúc về em còn ôm hôn tạm biệt nữa.
Tic : thanks bác Lục
Tip : theo mặt bằng chung, bonus thêm theo sự hài lòng.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • MrxXx MrxXx:
    Thích Xúc Bình nói:
    @MrxXx cơ sở nào ở SG mở vậy bác X ơi
    inbox nha
  • MrxXx MrxXx:
    Tainguyen0606 nói:
    @mrxcho e hỏi ở đâu mở vậy
    inbox nhé
  • Graham Graham:
    @MrxXx, bác check ib em nha
  • MrxXx MrxXx:
    Inbox ae rồi nhen
  • robotbua robotbua:
    @MrxXx, ib kín e nè B36
  • MrxXx MrxXx:
    robotbua nói:
    sao nghe nói tiến cung làm tổng quản rồi mà kkk
  • motlanbenem motlanbenem:
    @MrxXx, bác ib e với ạ :D
  • Cha nuôn Cha nuôn:
    Bác X inb em với hihi
  • robotbua robotbua:
    @MrxXx, thì giờ làm tổng quản tuyển phi cho mod Lục nè B12chỉ nhìn thôi chứ có làm ăn đc gì đâu a
  • Tan Loi71 Tan Loi71:
    Qua mới gé bên Dubai Bình Tân xả lũ ! Có mấy em còn kẹt lại dịch ở lại cs B03
  • checkerVN checkerVN:
    @MrxXx, ib em luôn bác ơi
  • QYN QYN:
    sg chỗ nào mở chưa mn ơi
  • T Chat Bot:
    Tấm Chiếu Mới has joined the room.
  • vendenta vendenta:
    Chỗ nào vậy bạn. Ib chia sẽ mình với nhé
  • heouuu heouuu:
    Dubai Bình tân có gì hot, ib e voi mấy bác :))
  • MeisterV MeisterV:
    Giwof chờ dubai q1 hay kim huy mở lại
  • MrxXx MrxXx:
    checkerVN nói:
    @MrxXx, ib em luôn bác ơi
    inbox bác rồi nha
  • A anh binh gold:
    Có quán karaoke nào ở sài gòn mở chưa ae. Có j cho em xin số má mì ở đó thì càng tốt. Tks ae
  • heouuu heouuu:
    @MrxXx, ib e
  • heouuu heouuu:
    heouuu nói:
  • Ghienmatxa Ghienmatxa:
    @MrxXx, ib e chỗ xả lũ với ad. Tks ad nhieu
  • ThanhDien Ng ThanhDien Ng:
    Qua bên Dubai Bình Tân kìa bác . Nge nói có mấy bé kẹt ở sg
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    ở q1 có chổ nào ko ae
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    bình Tân xa quá
  • A Chat Bot:
    Aloha777 has joined the room.

Gangs

Bé Thích Massage
    Reaction score
    33
    đi lưỡi khắp người luôn hả bác

motlanbenem

Bé Tập Massage
    Reaction score
    10
    Có phải gặp ở phòng chờ ML tầm 5h45 k bác? Vậy chắc là gặp mình rồi. Mình cũng làm điệp vụ Minh Long ngày 12/1 đây. Hihi. Vào gọi số 06 mà có khách rồi nên chắc là bác.

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    Reaction score
    424
    Sau những ngày miệt mài đăng ký điệp vụ cũng nhận được sự tin tưởng của bác Lục. Sau khi nhận được code của bác Lục tranh thủ xong việc sớm để còn đi hoàn thành nhiệm vụ.
    Tới nơi làm thủ tục trình code, gặp ngay một bác vừa mới vào, không biết có phải anh em CDM không vậy.
    Lên phòng tranh thủ xông hơi chút, khi bước ra phòng xông thì em đã ngồi đợi mình rồi, cũng bất ngờ khi gặp lại em. Đi random mà cũng gặp lại thì đúng là coa duyên, em chủ động lấy khăn lau khô người rồi nói với giọng ngọt thỏ thẻ anh ngồi nghĩ xíu đi nhé. Nay thấy mấy em có đồng phục mới áo tứ thân, thế là tiện tay rút dây áo dùm em luôn. Em liền trách mình sao gấp gáp vậy.
    Sau khi tắm xong cùng điều nhau ra gường để làm bài massage Khỏe, em làm rất tốt. Sau đó là màn massage Thái, mở đầu là đường lưỡi đi từ trên xuống dưới, từ trái qua phải, đi tới đâu là tê người tới đó, một dòng sữa mát lạnh đổ trên lưng thế là Cặp bồng đào lướt qua lướt lại, cộng với hai tay mâm me như kiến bò, cái cảm giác tê tái làm sao.
    Xong em ấy thổi nhẹ vô lỗ tai, anh nằm ngửa lại đi nhé, thế là mình ngon ngoan làm theo, em ấy cứ thế mà đi đường lưỡi từ trên xuống dưới. Em làm rất nhiệt tình, chà bi, lém cột, bánh mì kẹp xúc xích không thiếu cái nào. Cũng ráng cầm cự nhưng mình cũng chào thua. Từ đầu đến cuối đều BJ 100%.
    Xong rồi em ấy ôm mình chút rồi em ấy mới đi tắm lại, quay lại massage đầu. Cuối cùng là em ấy vệ sinh sạch sẽ lại dùm mình.
    Lúc về em còn ôm hôn tạm biệt nữa.
    Tic : thanks bác Lục
    Tip : theo mặt bằng chung, bonus thêm theo sự hài lòng.
    Hihi.... muội thay mặt bé 06 cảm ơn huynh nhiều ạ. Lần sau huynh co nhớ bé thi inbox qua zalo số 0915858711 để muội cho bé tắm sạch sẽ nằm phơi khô chờ sẵn. Khỏi pai bị kẹt phà kẹt xe nha huynh...

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.