Điệp vụ ngày 12/4 cùng bé 12 nhẹ nhàng tình cảm

Lượt xem: 1,293

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quang tuyen

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/8/16
Chủ đề
2
108
1
31
0 ₿
Chào các đồng râm, sau khi nhận được điệp vụ của mode L.A.K mình liền xách trym chạy thẳng lên shangri-la,

Vào gặp locker làm thủ tục xong hết thì locker hỏi mình có yêu cầu bé nào không, 29 đi anh ( 29 nghỉ dài hạn rồi ạ), vậy 18 hoặc 24 ( dạ hai bé này cũng nghỉ dài hạn, cuối tháng mới làm lại) thôi thì 44 đi ( 44 đang bận luôn ạ) buồn quá ramdom luôn.

Bước lên phòng cảm nhận đầu tiên phòng ốc khá là đẹp với màu vàng chủ đạo, tuy nhiên phòng khá nhỏ nên có cảm giác hơi chật chội, mình vừa lên thì bé đã đợi sẵn trong phòng, Ấn tượng đầu tiên bé khá xinh 8d, cao tầm 1m58 ( giống diễn viên gì đó mình quên tên rồi) em nó hỏi mình có xông hơi không, đang mệt nên cũng nhảy vào xông cho nó khoẻ

Phòng xông hơi ở đây khá nóng, mình mới nhảy vô chưa đc 1p đã chịu không nổi, nóng rát hết mặt, ra ngoài tiếp tục màn mẹ tắm con, em nó tắm khá kĩ đặc biệt thằng em đc chắm sóc rất chu đáo,

Phần massage khoẻ em làm khá bài bản, bỏ qua phần này đến phần thái và thư giãn,bé bắt đầu cởi áo và thoa kem dưỡng thể lên người rồi đi ngực, bắt đầu là từ dưới hai lòng bàn chân, em dùng chân mình xoay xoay quanh ngực, hai ti cứ rê quanh chân khá là nhột, xong tiếp theo bé đi ngực lên đến chân rồi lưng, bé đi ngực rất là miệt mài,

quay ngược lại, giờ mình mới chiêm ngưỡng cơ thể của bé, vòng 1 cam lai bưởi rất đẹp, không hề bị cháy xíu nào, mặc dù em đã có 5 năm kn làm thái, bé lại bắt đầu xoa kem dưỡng thể lên và đi ngực từ dưới chân lên, tới chỗ thằng em thì bé liền thi triển chiêu bánh mì kẹp xúc xích, chà một hồi khá lâu để nổi thằng em muổn phỏng da luôn xong xuôi, bé xuống lấy khăn lạnh, lau kĩ càng thằng em xong bắt đầu màn bj lâu lâu có kèm theo đá bi và lick ti, mình thì cũng tiện tay khám phá các vòng của em nó, nhưng vòng 4 em nó mặc đồ bó sát nên cũng phải cật lực lắm mình mới mò vô đc, khi vô tới nơi thì thấy em đã ướt nhẹp, chiến được khoảng 10p thì mình out,
Đặc biệt khi thư giãn bé này không có một chút âm thanh nào hết, im phăng phắc luôn, bác nào mà thích thể loại âm thanh jav thì bé này không phải sự lựa chọn hợp lý.

Đánh giá tổng thể.
Csvc: 8/10
Ktv. Số báo danh 12
Face : xinh xắn ( đặc biệt em có hình xăm trên vai và chân khá là bự)
V1 : 9d. Cam lai bưởi rất đẹp và săn
V2.: 7d có chút lipit
V3 : 7.5d khá cong
V4 : vì khá là chật vật để check nên mình cũng không đánh giá đc.

Nói chung khá hài lòng về bé này, phải chi khi thư giản mà có thêm âm thanh jav vô nữa thì đúng bài.

Tic: L.A.K tài trợ ( thanks mode L.A.K)
Tip như bao anh em khác
Locker 30k
Giữ xe 10k
Kết thúc một buổi tối nhẹ nhàng

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề