ĐIỆP VỤ NGÀY 13/02 ms 08

Lượt xem: 1,778

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận được nhiệm vụ từ Mod L.A.K và sắp xếp công việc, phi ngựa sắt tới ngay điểm hẹn: Dubai-Gò Vấp. Ai chà, khu này cũng khá nhộn nhịp nhỉ. Mình đi tới đó tầm 8h tối. Giữ xe, tiếp tân và phục vụ nhiệt tình và chu đáo (8đ).

Sau đó, vào ngồi thay đồ, xông hơi tầm 10 phút em vào, mình ngồi thêm 5 phút nữa thì đi ra. Gặp em đang chuẩn bị nước để tắm. Đánh giá sơ bộ em mang bí danh 08, quê hậu giang, cao 1,55m người đầy đặn có da thịt, khuôn mặt ưa nhìn và có thiện cảm. Ngồi một lúc cho ráo mồ hôi, em đưa mình vào tắm. Em này tám rữa khá kỹ càng cho cả anh và em. Ban đâu, em khá kín tiếng, sau một hồi nói chuyện, em cũng cởi mở hơn. Đầu tiên, em mas khỏe cho mình, em đấm khá tốt. Trong lúc em làm, cũng hỏi han nói chuyện, thấy em nói chuyện khá hay và có vẻ hiểu tâm lý người đối diện. Mas khỏe xong cũng chuyển sang mas thái. Em dùng dùng tuyệt chiêu dùng lưỡi thành thành của mình từ chân lên vai. V1 cũng em vừa phải nên làm thái cũng bình thường ko phê lắm. ĐƯợc 5 phút, em nói mình quay lại và tiếp tục thi triển món lưỡi từ chân tới cổ. Do đi thái đã nhiều, nên mình cảm nhận bình thường. em có tuyệt chiêu ghê nhất là dùng lưỡi làm mình tê hết cả người từ chân tới cổ rồi dùng lưới xuống thằng em làm sướng tê người cầm cự được 1 lúc đành phải chịu thua với em trong sung sướng.

Đánh giá

- CSVC: 8 đ, phóng ốc khá rộng, nhưng hơi bí, khăn hơi có mùi

- Nhân viên: 8 đ, thái độ phục vụ Ok từ gửi xe tới lễ tân và em phục vụ

- Nàng tiên: 08 tên Nhi mới vào làm được 2 ngày.

+ V1: 7 đ, cam việt, không phù hợp cho bác nào thích bưởi

+ V2: 6 đ có lipid

+V3: 8đ, da mát rươi, doggy tuyệt vời

+V4: chưa khám phá chưa biết

Em này mình thấy có tuyệt chiêu lưỡi là lợi hại anh em nên thử.

Tick: từ Mod L.A.K

Tip: x00 theo sự hài lòng, locker: 50k, giữ xe: 10k

Cảm ơn Mod @Lục A Ka

TùngG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
0
13
6
38
0 ₿
Ae nào có đi Dubai GV thì cho thêm thông tin về KTV để ae trãi nghiệm. Lưu ý số 39 phục vụ không tốt lắm.