Điệp vụ ngày 13/8, SBD 01-kết quả ko như mong đợi

Lượt xem: 1,086

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Lâu quá cũng chưa ghé lại dubai, gò vấp. Hôm nay có tí việc lên gò vấp, liền đăng ký điệp vụ ngay với bác Lục. Được mod giao nhiệm vụ, mình cũng nhanh chóng xong việc phí lên gò vấp. Lâu quá ghé lại dubai gò vấp, vẫn như xưa, giữ xe, lễ tân, looker chu đáo nhiệt tình (10 đ). Mình cũng làm đầy đủ thủ tục được em looker dưa lên phòng. Gửi em chút cafe, nhờ em chọn giúp số 1, 12, 17, có số nào thì chọn giúp anh số đó (hihi, trước khi đi cũng có lên tham khảo report của anh em).
Đánh giá
- CSVC: 8d, sạch sẽ, rộng rãi
- SBD: 01. Em tròn tròn, tầm 25-26, miền Tây sông nước
+ Face: 6d, em nhìn bình thường
+ V1: 7d cam mỹ thôi, nhưng xệ rồi (thấy các mem đi trước nói bưởi nhưng theo mình chưa tới mức đó)
+ v2: 6d , giàu lipid vì em tròn trịa
+ v3: 8d, đây là lợi thế của em
+ v4: ko khám phá, thấy em cũng né né
- Service
+ mas khoẻ: ko biét các mem trước thế nào chứ mình trải nghiệm thấy em đấm qua loa, tầm 10-15 p là xong, đi thái đấm thế theo mình chưa thấm, mình cũng có góp ý cho bên dubai sau đó
+ mas thái: mỗi bài chà zú, tầm 5p ko hơn ko kém
+ mas mệt: em cũng chịu khó kích thích: lick ti, liếm cột,... tuy nhiên bj cực kỳ hạn chế, hj kết hợp lick ti là nhiều. Mình cũng ko hứng thú lắm. Sau tầm 10p ra luôn mà trong lòng khá hụt hẫng
Tổng thời gian lúc vào cho tới lúc ra 55p, trong đó xông hơi, tắm gội tầm 20p rồi
Tick: bác lục
Tip: theo mặt bằng chung
Looker và xe: 50k
Cảm ơn bác Lục đã tạo điều kiện cho em trải nghiệm
Chào thân ái. Có lẽ sẽ ko gặp lại em

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123, ddfafasfasd and ZicZac

KhaSim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/1/19
Chủ đề
1
66
14
0 ₿
Bữa mình đi số 38 cũng vậy nè bác ơi đi gói osen mà lúc vô tắm bé cũng lột đồ nhưng ngồi co người lại xong tắm cho mình vậy là hết chán lắm thà đi gói Thái còn hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Massage Dubai xin gửi tới quý khách lời xin lỗi trân thành nhất. Cảm ơn quý khách đã đóng góp cho Dubai những ý kiến trân thành đó. Massage Dubai đã có những biện pháp chấn chỉnh lại việc này. Mong quý khách thông cảm, Massage Dubai sẽ cố gắng hoàn thiện để phục vụ quý khách được tốt hơn.

Trân thành cảm ơn quý khách.