Q.10 <Điệp vụ ngày 14.11> Huyền thoại 09...tê tái con chym

Lượt xem: 4,123

Tùng338

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/10/17
Chủ đề
4
36
5
29
0 ₿
Chào các bác, em xin báo cáo điệp vụ ngày 14.11...nó thốn quá nên phải report ngay
Chuyện là em nhận được lệnh của bác Lục làm điệp vụ ở cơ sở P.A nên tức tốc chạy lại cơ sở ngay.
Tới cơ sở thì cũng tầm 17h30 chiều, lúc này cũng đông khách, sau em có tầm 4 người đợi.

Báo với em Lễ tân xinh đẹp mã code xong book ngay bé 09 huyền thoại tại P.A
Ngồi chờ tầm 10 phút thì đc locker dẫn lên phòngi...khâu chuẩn bị rất ok nhé, lễ tân niềm nở vui vẻ, locker nhiệt tình.

Vừa thấy bóng dáng của bé qua lớp màn sương trong phòng xông hơi không hiểu sao tim nó đập rộn ràng quá các bác à.
Xông hơi đc 10 phút thì ra gặp bé. bé lau người cho em xong ngồi lên đùi em tâm sự 1 chút. trong lúc tâm sự thì không qên nghịch ti với mông bé.
Ngực, mông mềm mại dịu dàng như da em bé, hàng thật 100%...chỉ muốn ôm mãi thôi các bác ơi.

Trước khi tắm bé nó chào thằng em em 1 cái bằng cái lưỡi điêu luyện..
Ngồi được 1 tí thì bé dắt em đi tắm. bé tắm rất kỹ, ko sót 1 chỗ nào...chắc để chuẩn bị cho màn hay phía sauuuuu....

Leo lên giường đc bé massage khỏe. với hơn 4.5 năm kinh nghiệm thì trình ms khỏe của bé khỏi phải bàn nhé.
Tiếp đến là màn chà thái bằng cặp ngực mềm mịn...trường tới đâu em phê tới đó...kết hợp với đường lưỡi vào mấy cái huyệt ở chân nữa...sướng thật các bác à...run hết người.
Bỗng nhiên bé nói em quỳ ngồi chổng mông lên...đang phân vân không biết chuyện gì xảy ra thì cái lưỡi của bé nó đi từ lưng xuống thằng em của em...nó đi qua luôn của lỗ nhị...màn dọn WC tiếp theo thì kinh điển. Em không biết phải miêu tả ntn. tới bây giờ ngồi viết report em còn nhớ lại cảm giác hôm qua. cầm cự đc 15 phút với màn BJ kèm dọn WC thì em out ra trong cực khoái...chân em giựt giựt theo luôn, mông em cóng lại...đầu óc em lên tận mây xanh...
Nằm thở dốc tí để xuóng lại mặt đất xong xuôi thì tắm lại thay đồ rồi đi về. không qên cảm ơn bé đã đưa em lên cõi tiên.

Đánh giá: CSVC 9/10; Lễ tân 10/10, Locker 10/10
Bé KT 09: Vòng 1 10/10; vòng 2 9/10; Vòng 3: 11/10; Vòng 4: 10/10

Tic: bác Lục tài trợ
Tip: hơn mặt bằng chung 1 tí
Locker, giữ xe: ly cafe FuckLong.

1 lần nữa xin cảm ơn bác Lục, cơ sở P.A và bé 09 đã đưa em lên thiên đàng.

• Like
Điểm cảm xúc: Likegirl and Linhmieu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cảm ơn huynh đã đến hoàn thành nhiệm vụ. Thay mặt bé cảm ơn huynh đã có lời khen. Chúc huynh có 1 ngày thật vui vẽ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Tùng338

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM