Điệp vụ ngày 15/03

Lượt xem: 919

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

taptanhmassage01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/6/18
Chủ đề
4
83
22
29
0 ₿
Được @Lục A Ka giao nhiệm vụ thám thính Eva nên thi hành luôn cho nóng.
Đến nơi check code như thường lệ, gặp em tiếp tân khá xinh. Được em tư vấn gói sexy Nhưng hôm nay không có hứng thôi để lần sau. Vào phòng xông hơi được 15 phút thì em nó vào đến đập vào mắt mình 1 cô bé ba mét bẻ đôi, nhỏ nhắn xinh xinh , face cũng dễ thương.
Sau vài câu xã giao thì em dc em ấy tắm cho mình ( mình ko thích xông hơi nên bỏ qua ) , em tắm táp cho mình rất kĩ , nhất là thằng em mình , mỗi lần ẻm đụng vào là cứ nhột nhột kích thích , xong thì em lau người rồi mình nằm lên giường cho e massage.
. Ms khỏe thì em làm rất bài bản đủ lực có đá nóng lun , từ đầu đến tay rồi chân rồi sau đó đến lưng làm mình khỏe hẵn ra. Trong lúc làm thì 2 đứa nói chuyện tâm sự này nọ , nói chuyện trên trời dưới đất , Chém gió đủ kiểu luôn .

Massage Thái: Em bắt đầu cởi áo và phơi bày ra cặp cam của em ấy , chỉ là cam Việt nam thôi mà nhìn đẹp và rất ư là kích thích. Em kêu mình nằm sấp rồi lấy 2 bầu ngực căng tròn chà nhẹ nhàng từ chân lên đến mông rồi đến phần lưng không bỏ sót chỗ nào. Ngực em không quá to chỉ vừa đủ xài nhưng núm căng chà rất thích. Em làm rất chậm rãi và từ từ , làm tới đâu là phê tới đó , rồi em bảo mình nằm ngửa lại và đứng ngay đầu mình dùng 2 trái cam chà vào mặt mình , theo quán tính thì mình cũng tranh thủ bú sữa 2 bình lun quá đã . Rồi em bắt đầu dùng chiêu bánh bao kẹp xúc xích , ôi nó tê tái làm sao. Và rồi em hôn lỗ tai , liếm láp , lick ti , bj kết hợp hj . Em làm rất nhẹ nhàng và tình cảm như người yêu, mình cũng tranh thủ khám phá khu rừng của em ấy , móc móc vài cái thì mình cảm nhận dc có nguồn suối đang tuôn trào ra, em cũng rên nhè nhẹ nghe kích thích lắm , chịu đựng dc hơn 10p thì mình out trong sung sướng . Em tắm lại cho mình rồi ngồi tâm sự vài ba câu với em xong cũng đến lúc tạm biệt em trong tiếc nuối .

Ktv : 10. Face teen dễ nhìn
V1: cam việt BB thoải mái
V2: tròn hợp với dáng em
V4: suối nguồn

Tick: free . Bữa nào phải thử vé sexy mới đc
TIP : 5xx

-- COVET --

Tập Sự
Bé Thích Massage
14/3/19
Chủ đề
0
58
67
49
Sài Gòn
0 ₿
Núm căng cứng chà đã phải biết, nhất là chà lọt khe mông.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.