Điệp vụ ngày 15/11: lần đầu trải nghiệm DuBai GV

Lượt xem: 934

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Chào các anh em đồng dâm,
Chuyện đã qua giờ mới kể. Nhận dc lệnh từ Lục A Ka vào buổi chiều là tối mình đánh con chiến mã tức tốc chạy đến DuBai GV làm nhiệm vụ liền.
Đi vào cơ sở nhìn khang trang và sạch sẽ lắm. Đẹp hơn nhiều chổ mình đã đi qua và mặt bằng chung tại Gò Vấp.
Làm thủ tục xong thì một bạn phục vụ đẹp trai dẫn lên phòng xông hơi chờ mỹ nữ vào.
Mình vào xông hơi tầm 15p thì một cô gái đẹp với nụ cười dễ thương chào mình. Mình vừa bước ra phòng xông hơi thì em ấy nhanh nhẹn lấy khăn lau khô người và nói mình ngồi chơi tí hãy tắm.
Xong em ấy dẫn mình vào tăm kỹ càng như mọi từ mà anh em mình hay dùng là mẹ tắm con....em ấy ko quên hello thằng nhỏ của mình 1 cái.
Tắm rửa sạch sẽ rồi thì lên thớt để em ấy matxa khỏe trc. Nhìn chung kỹ thuật tốt và cần cù lắm. Vì người mình hơi to con nên em ấy rất cố gắng....
Đến phần dẫn đi Thái Lan chơi thì em hỏi mình chuẩn bị chưa em dẫn đi Thái chơi. Em cởi bỏ sim y và lộ ra cặp ngực tuyệt đẹp. Nhìn là muốn ăn liền rồi nhưng cố gắng kiềm lại chút. Em đi ngực từ dưới lên trên. Dừng lại cạ cạ thằng nhỏ làm nó chịu ko nổi. Click ti bắn bi các kiểu và BJ lút cán....tê qua chời luôn. Mình cũng tranh thủ khám phá em ấy chút và thưởng thức cam miệt vườn miền tây. Ngon và ngọt lắm các anh em đồng dâm ơi.....thế là thằng bé đã bắn pháo rồi. Nằm nghỉ tí rồi em dẫn đi tắm lại cho mình.
Kết thúc một chuyến đi Thái Lan ngon lành. Ko quên gởi em chút ngân lượng.
Đánh giá em ấy thì tuyệt vời. Dáng đẹp, khuôn mặt dễ thương. Một số đáng để anh em đi và khám phá. Số báo danh của em ấy là 20 nhé anh em.
Chào chiến thắng và đoàn kết.