Điệp vụ ngày 16/4 Thiếu nữ 15 kỹ năng cao cường

Lượt xem: 1,262

Nangcucex

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
12
45
13
36
0 ₿
Sau khi được bán Lục A Ka cho vé thì mình rủ ngay ông anh đi ký sự Cẩm Thy. Đây là lần đầu viết report nên có gì anh em thông cảm bỏ qua. Cố gắng tả chân thật nhất có thể

Cảm giác đầu tiên là đi từ q1 ra q12 khá xa và mệt vì kẹt xe. Khi đến nơi thì mình đưa vé mời ra và được tiếp tân kêu thêm 100k đi tắm tiên. Ok đi luôn. Còn ông anh thì đi vé tắm tiên ko code với giá 500.

Do tôn trọng Lục A Ka nên mình ko kêu số mình hay đi (29) mà đi random theo lượt.

Sau khi vào đến phòng thì mình ngoan ngoãn thay đồ vào xong hơi cho ấm người liền và đợi chờ xem nàng tiên hôm nay là ai, cảm giác như thằng con nhỏ đang chờ mẹ đi chợ về vậy hihi.

Khoảng 15 phút sau nghe tiếng rõ cửa và bước chân nhẹ nhàng đi vào. Nhìn qua lớp kính phòng xong hơi thì thấy hấp dẫn vô cùng.

Mình xong thêm 2 phút nữa thì ra gặp nàng tiên hôm nay của mình. Cảm nhận đầu tiên là mặt baby xinh cao khoảng 1m5x giọng nói miền tây dễ nghe.

Sau màn chào hỏi thì em kêu mình vào bồn tắm và tắm cùng. Đến đây thì sự thất vọng mới bắt đầu, Vòng 1 em nó hệ chanh ty thì đen thui. Lúc tắm thì rất qua loa. Cảm giác hơi tuột con mẹ nó mode nhưng em nó có giới thiệu có kỹ năng đường tình bá đạo gì đó nên mode lên được xíu.

Đến màn massage khỏe thì em nó làm khá tốt và tận tâm (8 điểm), Nhưng mà màn massage thái thì đến giờ mình cũng không nhớ là có không nữa vì ko có cảm giác (3 điểm). Kết luận : Tạm ổn

Phần mệt : Theo lời em kể thì em mới vào nghề vài tháng nhưng mình không tin lắm vì phần kỹ năng của em rất điêu luyện đi đường lưỡi khắp cơ thể và BJ rất nhiệt tình. Kết Luận : 9 điểm

1 điểm cộng cho em là khi làm xong còn nằm nói chuyện tình tứ và trong cách nói chuyện không biết đúng không như có ý chí biết cầu tiến. Cảm giác như đang trò chuyện với 1 người em nuôi vậy đó rất tình cảm.

Kết Luận lại là em số 15 này chỉ dành cho bác nào thích được trả nghiệp Kỹ Thuật Cao. Còn thích Víu giống mình thì chỉ chấm 6 điểm. Và sẽ không thăm em lại.

-Đánh giá csvc:

+ Sạch sẽ đẹp, đẹp nhưng cái giường quá bé , 2 người nằm xém té.
+ Thái độ phục vụ của locker tốt 8/10

-Đánh giá KTV:
+ Khoản 1m5x
+ Face : 7/10 có nét
+ Vòng 1 : cam việt 3/10 (nhỏ xệ đen)
+ Vòng 2 : có tí lipit ôm đã 7/10
+ Vòng 3 : cũng bth 6/10
+ Vòng 4 : em nói em mới tắm nên nước khô hạn, không biết đúng không. (tạm ko chấm điểm)

Hy vọng nhận vé đi ký sự cơ sở khác của bác Lục A Ka :D

• Like
Điểm cảm xúc: Tú Đất and Alibaba đi lạc

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,144