Điệp vụ ngày 16/7 - Massage Cẩm Thy, lần đầu thật tuyệt vời với em 026

Lượt xem: 1,327

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Đã khá lâu không mình ko nhận điệp vụ nào cả, hôm nay thấy trong người khoan khoái, thế là mò lên diên đàn alo Bác Lục với giọng khẩn thiết. Alo bác Lục ơi, hôm nay em xin phép bác cho đi khám phá vùng đất mới ạ. Trước giờ chưa từng đi Cẩm Thy thế là đăng ký ngay điệp vụ với bác Lục. May mắn được bác Lục để ý tới và trao ngay điệp vụ luôn. Thế là mon men đi từ quận Thủ Đức lên quân 12, khá xa và vất vả đây. Nhưng ko sao, hi vọng vất vả xa xôi sẽ được đền bù. Rồi mình cũng đến được Cẩm Thy, ấn tượng ban đầu của cơ sở trang trí khá gióng với Kim Huy, PA relax, không biết có chung chủ ko nhỉ. Mình gặp ngày các bạn giữ xe chào đón niềm nở dắt vào quày lễ tân, được em lễ tân cũng rất niềm nở giới thiệu đủ thể loại. Mình trình code Bác Lục gửi ra xem thế nào, À, các bạn ấy vẫn thái độ vô tư (1+ cho thái độ phục vụ ở Cẩm Thy). Mình được bạn locker dắt lên trên phòng vào ko wen gửi em ấy tí cafe và gọi giúp anh số 26 (nghe đồn khá hot ở đây). Mình cũng vào xông hơi tầm 15p thì em vào. Chạm mặt em, em khá niềm nở và vui vẻ (1+ nữa, ấn tượng tốt ban đầu về em)
Đánh giá chung
- CSCV: khá cũ 7đ
-Thái dộ nhân viên: 9đ, các bạn từ giữ xe, lễ tân tới locker rất thân thiện và thoài mái
- SBD: 26 (miền Tây sông nước)
+ V1: 8 đ, khá đẹp và vừa vặn
+ V2: 7 đ, chút lipid
+ V3: 9đ, em có quả mông nhìn gợi cảm phết luôn
+ V4: không đánh giá, anh em tự cảm nhận
- Mas khỏe: em làm bình thường, ko có gì quá nổi bật, tuy nhiên mình rất thích em ở thái độ phục vụ: nhẹ nhàng ân cần và đặc biết rất vui vẻ trong khi làm việc
- Mas thái: cũng bình thường, chắc do mình đi nhiều chỗ rồi nên ko có gì nổi trọi
- Mas mệt; chăc đây mới là thế mạnh của em ấy, phải nói là em phục vụ tuyệt vời, đủ các skill luon nha, đã nhất là skill băng hỏa của e, phê tới nóc luôn. Em làm cho mình rất cảm xúc luôn,... Theo mình đây là một số đáng để anh em trải nghiêmh
Tổng kết: Tick: Bác Lục, Tip: 500k
Cảm ơn anh em diễn đàn đã đọc bài, Chào thân ái và quyết thắng
P/s: Chắc chắn anh sẽ còn gặp lại em 026 nhé

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
thư giản vậy chắc sắp tới l.o.x phải đi vé 2 shot mới được à.

Hai Troc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/20
Chủ đề
2
50
10
0 ₿
Bác thích massage khỏe tốt phải gặp bé 29, hôm rồi tôi check 29 làm khỏe rất tốt, còn mệt thì miễn bàn rồi.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Ad thay mặt cơ sở và pé 26 xin gửi lời cảm ơn chân thành đến bác. Cơ sở Cẩm Thy luôn hứơng đến mục tiêu ( sự hài lòng của quý khách là thành công của cơ sở ) vì vậy cho dù quý khách có sử dụng vé Free hay vé thấp nhất thì thái độ phục vụ của các bạn vẫn ko thay đổi, cơ sở ko cho phép bất kỳ ai đc phép có thái độ thờ ơ với khách hàng bác nhé.
Mọi vấn đề thắc mắc về dịch vụ cũng như thái độ ko tốt của nhân viên bác có thể phản hồi QL 0975 945 005 Ms Như.
Những ý kiến đóng góp quý báu của các bác cơ sở luôn ghi nhận và sẵn sàng sửa đổi.

Một lần nữa ad xin chân thành cảm ơn bác, mong sớm đc đón tiếp bác quy trở lại.

• Like
Điểm cảm xúc: Hai Troc

Hai Troc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/20
Chủ đề
2
50
10
0 ₿
Hay quá ad ơi, có những cam kết thế này thì ae yên tâm quá rồi, còn có cả số QL để phản hồi nếu ko hài lòng.... Chúc cs làm ăn hồng phát.

LangTuBuon8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
4
111
37
40
0 ₿
Làm sao để có đc code free hả bác???

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Thanks bác, mong dc đón tiếp bác.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Bác ơi bé nhà em là 26 mà bác để 026 có bác đã hiểu nhầm là 2 số khác nhau hâhhaha.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Thanks bác, cơ sở luôn phấn đấu để đem lại một sân chơi tốt nhất khu vực.

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
ủng hộ cho e 26 yêu thương nhiều nhiều

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Trời mưa buồn quá ae ơi, các em út nay buồn vì thiếu vắng ae.